Mimi naweza kuunda tume kuhusu ajali ya meli-waziri wa miundombinu zanzibar


B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
40
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 40 0
Waziri wa miundo mbinu amesema yeye ana mamlaka ya kuunda tume,lakini pia amesema kuwa japo watu wamekufa lakini na mwenye meli nae amepata hasara maana suala la kuzama meli si dogo,,,,,,,,,,
sosi:bbc
 
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,373
Likes
8
Points
0
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,373 8 0
lakini pia amesema kuwa japo watu wamekufa lakini na mwenye meli nae amepata hasara maana suala la kuzama meli si dogo,,,,,,,,,,<br />
sosi:bbc
Hivi bado hana jina tu huyo mmiliki? Halafu hiyo sentensi inaashiria kama vile wana sympathise na mmiliki. Walahi hatukubali, atajwe na a-face justice
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
40
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 40 0
Amemtaja huyo mmiliki kina sijalishika,ila alivyoongea tone ya sauti inaashiria kuwa anasikitishwa sana na uharibifu wa meli,,,,,,,
Hivi bado hana jina tu huyo mmiliki? Halafu hiyo sentensi inaashiria kama vile wana sympathise na mmiliki. Walahi hatukubali, atajwe na a-face justice
<br />
<br />
 

Forum statistics

Threads 1,213,442
Members 462,124
Posts 28,477,586