MIMI MGENI WENU

Miss_Irene

Miss_Irene

Member
Joined
Jun 12, 2019
Messages
93
Points
150
Miss_Irene

Miss_Irene

Member
Joined Jun 12, 2019
93 150
Walasalamu ndg. zangu
Mimi mgeni wenu jamani, ndo kwanza nimejiunga na Jamiiforums leo

Nimepata habari za huu mtandao kutoka kwa rafiki yangu, ameniambia kuwa hapa naweza pata ushauri, ujuzi, marafiki hata bwana pia (am joking)

Naomba mnipokee jamani
 
24 Megapixel

24 Megapixel

Senior Member
Joined
Mar 2, 2019
Messages
135
Points
250
24 Megapixel

24 Megapixel

Senior Member
Joined Mar 2, 2019
135 250
Me nimejitolea kukupokea niambie upo wapi nije kukupokea!!!
 
Atoto

Atoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
57,248
Points
2,000
Atoto

Atoto

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
57,248 2,000
Teh teh teeeeh!!
MO11 mletee mgeni maji ya kunywa.
 
NYEKUNDU YA BIBI

NYEKUNDU YA BIBI

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
1,277
Points
2,000
NYEKUNDU YA BIBI

NYEKUNDU YA BIBI

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
1,277 2,000
Hivi hio bwana ndo nini ukichanganya na joking
 
sayoo

sayoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2014
Messages
2,062
Points
2,000
sayoo

sayoo

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2014
2,062 2,000
Karibu mrembo
Hebu jitambulishe kidogo unapatikana wapi bila kusahau kuweka namba ya simu ili watu wawze kukupa ushauri vizuri na kirahisi zaidi
Ndio utaratibu wetu humu jf
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,822
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,822 2,000
Walasalamu ndg. zangu
Mimi mgeni wenu jamani, ndo kwanza nimejiunga na Jamiiforums leo

Nimepata habari za huu mtandao kutoka kwa rafiki yangu, ameniambia kuwa hapa naweza pata ushauri, ujuzi, marafiki hata bwana pia (am joking)

Naomba mnipokee jamani
Nami nataka kuwamo.
 
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
43,870
Points
2,000
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
43,870 2,000
Hii wiki wageni wametaradadi!

Karibu sana Mkuu, mwenyewe ni mgeni!

Unaitwa nani vile?!

Kapicha kako ukiwa umesimama tafadhali!!

Mwifwa kwa taarifa
 

Forum statistics

Threads 1,304,890
Members 501,583
Posts 31,530,825
Top