Mimba 8,000


Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,008
Likes
110
Points
160
Age
30
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,008 110 160
Jumla ya wanafunzi 8,000 nchini wanaacha shule kwa mwaka kutokana na KUPACHIKWA mimba,
Naibu waziri Ummy Mwalimu alieleza hayo ktk maadhimisho ya kupinga ukatili dhidi ya wanawake na watoto wilayani Kahama.
Source-Habari Leo).
SWALI" Je wahusika wa mimba hizi hawajulikani?
 
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,287
Likes
3,722
Points
280
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,287 3,722 280
Siku hizi tunasema Vikapuya 8000 mkuu du!ni vingi sana
 
alexmahone

alexmahone

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
457
Likes
137
Points
60
alexmahone

alexmahone

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
457 137 60
mmh hiyo ni hataree inabidi semina elekezi itolewe kuanzia darasa la kwanza mpaka vyuo vikuu namna ya kuzuia mimba ikiambatana na matumizi sahihi ya kondomu.Hizi tabia za kuoneana aibu ndio zimetufikisha hapa tulipo.
 
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,008
Likes
110
Points
160
Age
30
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,008 110 160
Endapo hali hii isipodhibitiwa kwa miaka mitano ijayo hali itakuaje?
8000 mara 5=40,000
40,000 hawa wengi wao watakuja kua watoto wa mitaani.
TUNAANDAA TAIFA LA AINA GANI?
 

Forum statistics

Threads 1,263,514
Members 485,918
Posts 30,154,685