Milio mbalimbali ya wanaume wanafikia mshindo hii hapa

Milio mbalimbali ya wanaume wanafikia mshindo hii hapa

fresh yote maisha mkuu 😎😎😎 hizo dk mbili zenyewe zifikie wapi basi, hua ni second kama 30 nimeshusha maji kwenye maua na hapo nikilala hadi kesho na kurudia game hadi wiki iite tena..
Safi kabisa mapenzi siyo vita au vipi
 
Mtafiti aliliwa sana.
Kama kuna mwanamke hapa Bongo anataka kufanya utafiti aseme TUTAMFADHILI
 
Mtafiti aliliwa sana.
Kama kuna mwanamke hapa Bongo anataka kufanya utafiti aseme TUTAMFADHILI
Mbona hata bongo ni rahis tu kufanya huo utafiti!
Nikiamua naanza hapo buza kwa mparange naweka hidden camera ndogo vyumbani kwenye lodge zote za buza! Yaani nakodisha chumba nalipia buku tano ya show time nafunga camera fasta nahama!
Then narudi kukusanya camera zangu naenda cheki watu wa buza wanavyofikia mshindo!
 
Baada ya mwanasaikolojia mmoja huko Texas kuchunguza vile wanaume huwa na pozi gani pindi wanapofikia mshindo aligundua yafuatayo;
a) wapo waliolia kama ng'ombe wakati Wa kumaliza
b) wengine aligundua hu-vibrate
c) Wengine hurembuaa.
d) Wengine hujamba
e) Wengine hutoa ulimi
f). Wengine huunguruma kama paka
g) Wapo wanapiga mruzi
h) Wengine ni wanafumba macho kabisa

Sipati picha huu utafiti ungefanyika bongo angepata majibu ya ajabu sana, Wanawake Mtuvumiliege tu.
Achana na sauti na milio inayotolewa wakati huo wa kilele, kuna mabadiliko ya sura inayomvaa mtu wakati akikojoa!

Huyo mtafiti angeliwekeza kwenye kuchukua short video clips za sura mbali mbali za wakware wamaliziapo, mbona kungelikuwa na mastaajabu ya kushangaa zaidi ya vichekesho!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
fresh yote maisha mkuu 😎😎😎 hizo dk mbili zenyewe zifikie wapi basi, hua ni second kama 30 nimeshusha maji kwenye maua na hapo nikilala hadi kesho na kurudia game hadi wiki iite tena..
😁😁 We jamaa Ni fala Sana,nimecheka kinyama.

Kuna mtu aliuliza hivi Kuna kidume anaweza akamwagilia maji kwny maua bila kubana makalio?
 
Huu uzi utakuwa mrefu kama isidingo
 
😁😁 We jamaa Ni fala Sana,nimecheka kinyama.

Kuna mtu aliuliza hivi Kuna kidume anaweza akamwagilia maji kwny maua bila kubana makalio?
😀😀😀 hapa kwenye kubana makalio huenda mtu ana ukunga wa kutoka jera, ila sie ma senior hamna hii kitu
 
😀😀😀 hapa kwenye kubana makalio huenda mtu ana ukunga wa kutoka jera, ila sie ma senior hamna hii kitu
Ndiyo maana mwanaume rijali lazima ajisaidie haja kubwa kabla ya tendo LA sivyo atapata tabu sana!
 
Baada ya mwanasaikolojia mmoja huko Texas kuchunguza vile wanaume huwa na pozi gani pindi wanapofikia mshindo aligundua yafuatayo;
a) wapo waliolia kama ng'ombe wakati Wa kumaliza
b) wengine aligundua hu-vibrate
c) Wengine hurembuaa.
d) Wengine hujamba
e) Wengine hutoa ulimi
f). Wengine huunguruma kama paka
g) Wapo wanapiga mruzi
h) Wengine ni wanafumba macho kabisa
I) wengine hukandamiza na kung'ang'ania
J) kuna wengine ile tgo hupiga dabo hazard (yaani inaachia na kubana) kama vile wakati wa haja

Sipati picha huu utafiti ungefanyika bongo angepata majibu ya ajabu sana, Wanawake Mtuvumiliege tu huwa ni unconscious .
ufanye utafiti bongo si wangekuambia na wengine wanaji.nye.a
 
Back
Top Bottom