COMOTANG
JF-Expert Member
- Jan 6, 2021
- 2,131
- 1,830
HaswaaaaaNaona leo mmeamua kutuchekesha kabisaaà
HaswaaaaaNaona leo mmeamua kutuchekesha kabisaaà
Safi kabisa mapenzi siyo vita au vipifresh yote maisha mkuu 😎😎😎 hizo dk mbili zenyewe zifikie wapi basi, hua ni second kama 30 nimeshusha maji kwenye maua na hapo nikilala hadi kesho na kurudia game hadi wiki iite tena..
kweli kabisa mkuuSafi kabisa mapenzi siyo vita au vipi
Mbona hata bongo ni rahis tu kufanya huo utafiti!Mtafiti aliliwa sana.
Kama kuna mwanamke hapa Bongo anataka kufanya utafiti aseme TUTAMFADHILI
Achana na sauti na milio inayotolewa wakati huo wa kilele, kuna mabadiliko ya sura inayomvaa mtu wakati akikojoa!Baada ya mwanasaikolojia mmoja huko Texas kuchunguza vile wanaume huwa na pozi gani pindi wanapofikia mshindo aligundua yafuatayo;
a) wapo waliolia kama ng'ombe wakati Wa kumaliza
b) wengine aligundua hu-vibrate
c) Wengine hurembuaa.
d) Wengine hujamba
e) Wengine hutoa ulimi
f). Wengine huunguruma kama paka
g) Wapo wanapiga mruzi
h) Wengine ni wanafumba macho kabisa
Sipati picha huu utafiti ungefanyika bongo angepata majibu ya ajabu sana, Wanawake Mtuvumiliege tu.
😁😁 We jamaa Ni fala Sana,nimecheka kinyama.fresh yote maisha mkuu 😎😎😎 hizo dk mbili zenyewe zifikie wapi basi, hua ni second kama 30 nimeshusha maji kwenye maua na hapo nikilala hadi kesho na kurudia game hadi wiki iite tena..
😀😀😀 hapa kwenye kubana makalio huenda mtu ana ukunga wa kutoka jera, ila sie ma senior hamna hii kitu😁😁 We jamaa Ni fala Sana,nimecheka kinyama.
Kuna mtu aliuliza hivi Kuna kidume anaweza akamwagilia maji kwny maua bila kubana makalio?
Ndiyo maana mwanaume rijali lazima ajisaidie haja kubwa kabla ya tendo LA sivyo atapata tabu sana!😀😀😀 hapa kwenye kubana makalio huenda mtu ana ukunga wa kutoka jera, ila sie ma senior hamna hii kitu
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Kuna limoja hilo utasikia " ejoooooooo
Sijui kikabila gani hiki[emoji848]
HaHaaahaa shost kikabila gani hichoo?[emoji16][emoji16][emoji1787][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
ufanye utafiti bongo si wangekuambia na wengine wanaji.nye.aBaada ya mwanasaikolojia mmoja huko Texas kuchunguza vile wanaume huwa na pozi gani pindi wanapofikia mshindo aligundua yafuatayo;
a) wapo waliolia kama ng'ombe wakati Wa kumaliza
b) wengine aligundua hu-vibrate
c) Wengine hurembuaa.
d) Wengine hujamba
e) Wengine hutoa ulimi
f). Wengine huunguruma kama paka
g) Wapo wanapiga mruzi
h) Wengine ni wanafumba macho kabisa
I) wengine hukandamiza na kung'ang'ania
J) kuna wengine ile tgo hupiga dabo hazard (yaani inaachia na kubana) kama vile wakati wa haja
Sipati picha huu utafiti ungefanyika bongo angepata majibu ya ajabu sana, Wanawake Mtuvumiliege tu huwa ni unconscious .
Inasemekana ni kina Mwaisa Shost[emoji23][emoji23]HaHaaahaa shost kikabila gani hichoo?[emoji16][emoji16][emoji1787]
Ukikoment thread za matusi jicho huwa linanicheza nakuja chapu kuchunguliaWewe mtu ulipotelea wapi?Huwa upo humu kimyakimya?
Wewe mtu huwa nakumiss hadi naumwa.Matusi ni kwenye threads za siasa peke yake.Ukikoment thread za matusi jicho huwa linanicheza nakuja chapu kuchungulia