Milio mbalimbali ya wanaume wanafikia mshindo hii hapa

Milio mbalimbali ya wanaume wanafikia mshindo hii hapa

Baada ya mwanasaikolojia mmoja huko Texas kuchunguza vile wanaume huwa na pozi gani pindi wanapofikia mshindo aligundua yafuatayo;
a) wapo waliolia kama ng'ombe wakati Wa kumaliza
b) wengine aligundua hu-vibrate
c) Wengine hurembuaa.
d) Wengine hujamba
e) Wengine hutoa ulimi
f). Wengine huunguruma kama paka
g) Wapo wanapiga mruzi
h) Wengine ni wanafumba macho kabisa

Sipati picha huu utafiti ungefanyika bongo angepata majibu ya ajabu sana, Wanawake Mtuvumiliege tu.
Mimi huwa inatokea muungurumo wa radi na mwanga mkaliiiiiiiiiiiiii😂😂😂
 
Baada ya mwanasaikolojia mmoja huko Texas kuchunguza vile wanaume huwa na pozi gani pindi wanapofikia mshindo aligundua yafuatayo;
a) wapo waliolia kama ng'ombe wakati Wa kumaliza
b) wengine aligundua hu-vibrate
c) Wengine hurembuaa.
d) Wengine hujamba
e) Wengine hutoa ulimi
f). Wengine huunguruma kama paka
g) Wapo wanapiga mruzi
h) Wengine ni wanafumba macho kabisa

Sipati picha huu utafiti ungefanyika bongo angepata majibu ya ajabu sana, Wanawake Mtuvumiliege tu.
h:wpo wengi sana
 
Baada ya mwanasaikolojia mmoja huko Texas kuchunguza vile wanaume huwa na pozi gani pindi wanapofikia mshindo aligundua yafuatayo;
a) wapo waliolia kama ng'ombe wakati Wa kumaliza
b) wengine aligundua hu-vibrate
c) Wengine hurembuaa.
d) Wengine hujamba
e) Wengine hutoa ulimi
f). Wengine huunguruma kama paka
g) Wapo wanapiga mruzi
h) Wengine ni wanafumba macho kabisa

Sipati picha huu utafiti ungefanyika bongo angepata majibu ya ajabu sana, Wanawake Mtuvumiliege tu.


1. Kwa Bongo haswa kwa wanaume wa Dar ungesikia nitie kidole kunako tigo nakaribia kumwaga.
2. Usiikate hirizi yangu
3. Namwaga, nahapa sitashikishwa tena ukuta
 
Baada ya mwanasaikolojia mmoja huko Texas kuchunguza vile wanaume huwa na pozi gani pindi wanapofikia mshindo aligundua yafuatayo;
a) wapo waliolia kama ng'ombe wakati Wa kumaliza
b) wengine aligundua hu-vibrate
c) Wengine hurembuaa.
d) Wengine hujamba
e) Wengine hutoa ulimi
f). Wengine huunguruma kama paka
g) Wapo wanapiga mruzi
h) Wengine ni wanafumba macho kabisa

Sipati picha huu utafiti ungefanyika bongo angepata majibu ya ajabu sana, Wanawake Mtuvumiliege tu.
Nimefungua fasta uzi nilijua umeambatanisha na audio za hiyo milio 🙂.
 
Back
Top Bottom