Wangari Maathai
JF-Expert Member
- Aug 13, 2018
- 34,958
- 70,712
Yaan naelekea mwezi wa 2 nahangaika nao wameniambia wamesitisha kutoa namba zikizokosewa sijui kisa corona!Waambie nida wakurekebishie inawezekana na ukasajiri kampuni kwa Namba tu hata kabla hawajakupa kitambulisho.
Ulichelewa kudownload kabla hawajaweka kauzibe?,
Binafsi utundu umenisaidia,,baada ya kuona sole za viatu zinazidi kuisha kwa safari za nida,nikaamua kutulia na kitecno changu,wiki tu nikapata namba na kudownload faster,saa hivi hata hardcopy watoe mwaka 3000,sina presha
Mkuu angalia usifukuzuliwe Bujumbura,,,kwani unajua angalau kuongea kisukuma,,labda itasaidia kidogo🙄🙄?😔😔😔😔! Mungu yu nami
Pole😅.Karekebishe sahivi hakuna jamu.Tena wewe hilo tatizo lako ni dogo tu halitachukua muda mrefu.Si umesikia walivyotia mkwara kuhusu kumiliki laini zaidi ya moja mtandao mmoja.Nimesajilia jina la mume! Ana hofu balaa anajua ukindaki ndaki wangu niharibu wamkamate yeye🤣🤣🤸🤸✌✌
😛😛😛! Ajabu wasukuma wote Kule wamepewa..except me!..kwakweli kilugha nw nakijua vilivyoMkuu angalia usifukuzuliwe bujumbura,,,kwani unajua angalau kuongea kisukuma,,labda itasaidia kidogo🙄🙄?
Pole😅.Karekebishe sahivi hakuna jamu.Tena wewe hilo tatizo lako ni dogo tu halitachukua muda mrefu.Si umesikia walivyotia mkwara kuhusu kumiliki laini zaidi ya moja mtandao mmoja.
Hongera kwa ndoa👏.
Kipindi kile mwakajana website,yao ilikuwa na option ya kuipata namba,ukijaza jina lako sahihi,la babu na la mama,,ilikuwa ukipata namba kunakuwa na option ya download softcopy,,unaweka namba ya nida,,unadownload kitambulisho,,then hizo option wakaziondoa aiseeDah..umeipataje!?
Namba ninayo kaka😅.Nangoja hardcopy tu.Ulichelewa kudownload kabla hawajaweka kauzibe?,
Binafsi utundu umenisaidia,,baada ya kuona sole za viatu zinazidi kuisha kwa safari za nida,nikaamua kutulia na kitecno changu,wiki tu nikapata namba na kudownload faster,saa hivi hata hardcopy watoe mwaka 3000,sina presha
Hardcopy inaweza kuchukua miaka mingi sana,,labda wajukuu watakuchulia,,ila namba inasaidia kidogo,Namba ninayo kaka😅.Nangoja hardcopy tu.
Mie nimepata deal nikaambiwa fungua kampuni chap...lols ..shetani anambwembwe sanaKipindi kile mwakajana website,yao ilikuwa na option ya kuipata namba,ukijaza jina lako sahihi,la babu na la mama,,ilikuwa ukipata namba kunakuwa na option ya download softcopy,,unaweka namba ya nida,,unadownload kitambulisho,,then hizo option wakaziondoa aisee
Mie nimepata deal nikaambiwa fungua kampuni chap...lols ..shetani anambwembwe sana
Sina Nida nimestuckKaribu nikufanyie kazi boss
Sina Nida nimestuck
LTDUlitaka kufungua LTD ama businesa name?
Hapo kitambulisho chako na mwezio*madarekta* muhimu
Hapo kitambulisho chako na mwezio*madarekta* muhimu
Kama UKO Dar nenda NIDA iliyopo palepale BRELA; utapata fomu maalumu ili wakufanyie kitambulisho chapchapNdo nilivyoambiwa![emoji24][emoji24] Mwenzangu anacho..sounashaurije kaka
Sina ndugu ....labda wanahisi mhutu[emoji17]