MILAN 4-0 SIENA...Dinho HAT-TRICK hero | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MILAN 4-0 SIENA...Dinho HAT-TRICK hero

Discussion in 'Sports' started by Gang Chomba, Jan 18, 2010.

  1. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,780
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    Ikicheza katika uwanja wake wa nyumbani wa Sansiro klabu ya soka yenye mafanikio mengi zaidi ya kimataifa yaani AC Milan iliweza kuibuka na ushindi wa goli 4-0 dhidi ya timu ya Siena.

    Shujaa wa Milan ktk mechi hiyo ambaye pia alichaguliwa mapema kuwa ndie Man of the match alikuwa ni kijana wa kibrazil anayeaminika kusakata kabumbu maridhawa wanalocheza Mbinguni yaani Ronaldo de assis de Moreirra almaaruf kama Ronaldinho Gaucho.

    Dinho alifunga magoli matatu ktk mechi ambayo vyombo vyote vya habari vya magharibi vimesadiki kuwa Dinho amerudi ktk kiwango chake kileee, huku goli jingine likifungwa na Marco Boriello.

    Goli la Boriello limepelekea wachambuzi wa soka kulifananisha na goli lililopata kufungwa na mkongwe wa AC Marco Van Barsten miaka hiyo.

    ''Hakika hii ndio AC Milan, klabu ambayo kila nyota anahaha kuja kucheza'' ...alisikika makamo wa Rais wa AC Adriano Galliani baada ya mechi.

    Nae kocha wa Siena alisikika na kukaririwa akidai nanukuu ''siwezi kumlaumu mchezaji wangu yeyote wala kumshutumu kwa kushindwa kumkaba Dinho. Mtu yeyote timamu anaekabiliwa na mtihani wa kumkaba huyu mtu basi hawezi kupata usingizi kwa wiki nzima mpk anywe Valium'' alisikika kocha huyo huku akionekana kuguswa na aina mpya ya chenga toka kwa Dinho.

    January/24/2010 Milan wataingia uwanja kupambana na klabu ya Inter ktk mechi yenye upinzani na inayofahamika kama Della maddonina.

    FORZA MILILAN
     
  2. Consultant

    Consultant JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 4,469
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280
    Man U............mpo?
     
  3. Consultant

    Consultant JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 4,469
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280
    SIENA walikuwa pugufu (one man sent off) kwa dakika 80! - no wonder
     
  4. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,780
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    Hata Milan wangecheza bila Kipa, basi mechi hii wangeshinda tu...
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,067
    Trophy Points: 280
    Dinho amerudia zama zake ....
     
  6. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 10,808
    Likes Received: 3,464
    Trophy Points: 280
    Tupo ila hao jamaa naona wanakuja moto kweli
     
  7. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,780
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    Mechi kama hizo majukumu yoote ya kiitifaki anapewa Uncle Seeldorf.

    Kisha Dinho anapewa jukumu la kusherehesha.

    Wakati Gatusso anapewa wizara nyeti ya ulinzi.
     
  8. R

    Rubuye123 JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2010
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,190
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    huyu jamaa namkubali sana ila saa tatizo ni kwamba anarudi kwenye fomu wakati tunakaribia kucheza nao bana!yani hapa full kuogopa!![​IMG]
     
  9. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,780
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    Usijali.
    Garry Neville yupo
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,282
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ac milan wametulia!.....
     
  11. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nitafurahi kumuona Dinho kwenye WC hapo SA
     
  12. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,780
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    Brazil bila Dinho ni sawa na ukristo bila Yesu...so lazima awepo bana
     
Loading...