Mikopo


christina sabbas

christina sabbas

Member
Joined
Oct 3, 2016
Messages
74
Likes
23
Points
15
christina sabbas

christina sabbas

Member
Joined Oct 3, 2016
74 23 15
African capital wanatoa mikopo kwa wafanyakazi wa serikali dar es salam kwanzia laki mbili mpaka million kumi na tunanunua madeni.

Huitaji dhamana wala mdhamini riba ni 18% kwa mwaka na unalipa ndani ya miezi sita mpaka miaka mitano. Masharti ni uje na kitambulisho cha kazi na cha iraia, picha moja, bank statement na salary slip tatu za miezi ya hivi karibuni.

Tupo posta mpya karibu na NMB HOUSE kwa mawasiliano zaidi piga 0653099785
 
essaugervas

essaugervas

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2016
Messages
601
Likes
262
Points
60
Age
30
essaugervas

essaugervas

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2016
601 262 60
wafanyabiashara vp
 
I

Islam005

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2008
Messages
2,635
Likes
1,117
Points
280
I

Islam005

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2008
2,635 1,117 280
kampuni binafsi vipi?
 
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2015
Messages
4,126
Likes
2,246
Points
280
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined May 28, 2015
4,126 2,246 280
mnanunua madeni? more explanation please.
 
Msuya Jr.

Msuya Jr.

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2013
Messages
1,710
Likes
814
Points
280
Age
31
Msuya Jr.

Msuya Jr.

JF-Expert Member
Joined May 31, 2013
1,710 814 280
HAWAJIAMINI HAWA
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,452
Likes
1,064
Points
280
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,452 1,064 280
Kuna jamaa alikuja hapa na thread ya hawa hawa african capital,dont try it ni matapeli hata ukitaka kufika ofisini kwao watakwambia tukutane uchochoroni
 
christina sabbas

christina sabbas

Member
Joined
Oct 3, 2016
Messages
74
Likes
23
Points
15
christina sabbas

christina sabbas

Member
Joined Oct 3, 2016
74 23 15
Kuna jamaa alikuja hapa na thread ya hawa hawa african capital,dont try it ni matapeli hata ukitaka kufika ofisini kwao watakwambia tukutane uchochoroni
Acha kuaribu kazi za watu tafadhali, wewe ulitaka mkopo lini ukaambiwa tukutane uchochoroni?? Nimesema kabisa office ipo posta sasa nitakupelekaje uchochoroni
 
D

DAVIES

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2011
Messages
509
Likes
44
Points
45
D

DAVIES

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2011
509 44 45
ujue mi ndipo mnaniacha mbali salary slip hazijatoka tangu mwezi wa 5 sasa mtu anapatia wapi hizo asee hebu nisaidieni hili otherwise mtumie bank statement au vipi nije
 

Forum statistics

Threads 1,275,064
Members 490,894
Posts 30,531,911