Mikopo ya NSSF kwa wanachama ni ubabaishaji!


kande kavu

kande kavu

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2011
Messages
234
Likes
1
Points
0
kande kavu

kande kavu

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2011
234 1 0
Habari wana jamii/ NSSF Staff.


Mimi ni mwanachama wa NSSF kwa kipindi cha miaka 15 sasa. Hivi karibuni mfuko wetu huu ulitangaza kuwa utaanza kutoa mikopo kwa wanachama wake kupitia SACCOS tena kwa riba ndogo! Tangazo hilo kama sikosei lilianza kutolewa mwezi wa Mei mwaka huu, ikiwapo utaratatibu wote wa kupata mikopo hiyo (MWANACHAMA-SACCOS).


La kusikitisha, mimi na SACCOS yangu tumekamilisha utaratibu wote tangu mwezi Agosti lakini mkopo hautoki wala hakuna taarifa ya nini kinaendelea mpaka tumeingia mwezi Disemba. Ifahamike kuwa wengine hatukopi ili tucheze ngoma, bali kuimarisha biashara zetu. Hiyo pesa niliyoomba sipewi bure,na kwa kutangaza riba ndogo kuliko ya SACCOSS yangu au mabenki, mlinifanya niweke mipango yangu ya biashara kwa kukopa kwenu! Lakini ona mlivyonipotezea muda na biashara, si bora ningekopa kwenye riba kubwa lakini nikapata mkopo ndani ya siku kumi! Ya nini kuamsha tamaa na matumaini hewa kwa wanachama kama hamko tayari?

MMENIVURUGA!
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
md mbabaishsji unategemea nini
 
M

MZALAMO

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2009
Messages
605
Likes
460
Points
80
M

MZALAMO

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2009
605 460 80
Mfuko wa NSSF hauko kuwanufaisha wafanyakazi bali uko kwa ajili ya kuwanufaisha watu wengine ambao hawachangii huu mfuko kama wafanyabiashara na viongozi wa serikali wanaokopa pesa kutoka kwenye huo mfuko.
 
Muangila

Muangila

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2010
Messages
1,891
Likes
219
Points
160
Muangila

Muangila

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2010
1,891 219 160
Mfuko wa NSSF hauko
kuwanufaisha wafanyakazi bali uko kwa ajili ya kuwanufaisha watu wengine
ambao hawachangii huu mfuko kama wafanyabiashara na viongozi wa
serikali wanaokopa pesa kutoka kwenye huo mfuko.
Thumb up ! NSSF ipo kwa maslahi ya mafisadi lakini wachangiaji hatuna chet...na sasa nasikia bunge lijalo wanandoa fao la kujitoa wenye aina fupi tumemaliza.
 

Forum statistics

Threads 1,272,613
Members 490,036
Posts 30,455,152