Baba jayaron
JF-Expert Member
- Jun 29, 2015
- 4,670
- 6,455
habari wana ''malavi davi''
nimerudi tena wajukuu zangu, safari hii nataka kutoa mbinu kwa watu woote ili wafurahie tendo la ndoa.
haya manung'uniko ya vibamia sasa imepatikana muarubaini wake yaani si kwa madawa bali ni kwa njia asili zisizo na madhara kabisa.
Njia hizo kwanza nikujiamini na kujikubali kwa mwanamume na mwanamke kumuamini mwanaume kisha kucheza na mikao tuu wakati wa tendo la ndoa yaani wazungu wanaita ''sex position'' nayo ni..
1. mwanamke alale kifudifudi kisha abinue kiuno chake kwa juu, ili akitegeshe na kumpa mwanaume nafasi ya kuja juu nakufanya yake taratibu na haraka.
2. mnaita mbuzi kagoma najua hii mnaipenda saaana japo si rafiki kwa waanaume wenye maumbile makubwa kwakua inaharibu vuzazi vya wanawake.
3. ya ubavu ubavu ambayo inataka kufanana na ile ya kwanza.
4.miguu ya mwanamke mabegani kwako wakati amelala chali.
5. kifo cha mende lakini uwe unachovya upande uoande kuta zoote .
mhh kwa hakiaka kama mwanamke ataona kua harizishwi na ukubwa wa maumbile ya mumewe basi awe anamtegeshea au kumuwekea hizi staili itamsaidia asichepuke wala kutokuridhishwa na kukosa raha. lakini pia kwa wanaume lazima tukubali tofauti zetu hasa unapoamua kutembea na mwanamke mzoefu lazima utumie hizi staili maana zinasaidia kukupa utamu wa hali ya juu .
ni hayo tuu wajukuu zangu.
nimerudi tena wajukuu zangu, safari hii nataka kutoa mbinu kwa watu woote ili wafurahie tendo la ndoa.
haya manung'uniko ya vibamia sasa imepatikana muarubaini wake yaani si kwa madawa bali ni kwa njia asili zisizo na madhara kabisa.
Njia hizo kwanza nikujiamini na kujikubali kwa mwanamume na mwanamke kumuamini mwanaume kisha kucheza na mikao tuu wakati wa tendo la ndoa yaani wazungu wanaita ''sex position'' nayo ni..
1. mwanamke alale kifudifudi kisha abinue kiuno chake kwa juu, ili akitegeshe na kumpa mwanaume nafasi ya kuja juu nakufanya yake taratibu na haraka.
2. mnaita mbuzi kagoma najua hii mnaipenda saaana japo si rafiki kwa waanaume wenye maumbile makubwa kwakua inaharibu vuzazi vya wanawake.
3. ya ubavu ubavu ambayo inataka kufanana na ile ya kwanza.
4.miguu ya mwanamke mabegani kwako wakati amelala chali.
5. kifo cha mende lakini uwe unachovya upande uoande kuta zoote .
mhh kwa hakiaka kama mwanamke ataona kua harizishwi na ukubwa wa maumbile ya mumewe basi awe anamtegeshea au kumuwekea hizi staili itamsaidia asichepuke wala kutokuridhishwa na kukosa raha. lakini pia kwa wanaume lazima tukubali tofauti zetu hasa unapoamua kutembea na mwanamke mzoefu lazima utumie hizi staili maana zinasaidia kukupa utamu wa hali ya juu .
ni hayo tuu wajukuu zangu.