Miji 10 hatari sana kwa pickpocketing Dunuani!

Miji 10 hatari sana kwa pickpocketing Dunuani!

Kwanza namshukuru Mwenyezi MUNGU kuwa kwa hili Afrika hatupo.
Pili, jamani topic ni miji duniani lakini watu wanajadili manzese.mtaa wa kongo. Japo ni kukwaa huru basi tubaki kwenye mada basiii.

ss ndugu yangu hata kufika hatujawah unadhani tutajadili nn.ngoja tuzungumze tunayoyajua
 
Barcelona na Madrid huwa wako ktk mashindano makali (wapinzani wa jadi) kwa kila kitu japo Barca bado wako juu kwa kila sekata. Kumbe hata mifukoni hizi mitaa ziko mashindanoni!!
 
Back
Top Bottom