Miguno yake ilifanya nimtongoze na kumchakata

Miguno yake ilifanya nimtongoze na kumchakata

Kunako ndiyo alinipa miguno mpaka nikajisemea moyoni hapa naibiwa maana kibamia hiki hakiwezi kumaliza mtu hivi
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]umekiri kibamia chako hakiwezi mpagawisha...
 
Labda IS 250.
Ngoja nibet bro.
Mkuu, Hizi gari ushasikia usumbufu wake wowote kwa wamiliki? (Napenda kujua common problems zake kwa mazingira ya kibongo bongo).
 
Siku ya jumanne niliamua kuokoka na kuacha uovu wote, jana nikiwa njiani kutoka kazini nikasimamishwa na mdada aliyekuwa anaelekea uelekeo ninao elekea akaomba nikamwache sehemu fulani, basi akaingia tukaanza safari, kwakuwa nimeokoka sikutaka kumpigisha story.

Yeye alikuwa anachati, kuna sehemu bodaboda akani-overtake na kupita mbele yangu bila tahadhari hivyo nikalazimika kushika breki ghafla sasa yule dada akatoa mguno ambao ulibadili kabisa mawazo yangu (ssss.... aaaaah).

Aisee huwezi amini ilibidi nichukue namba yake nikamwacha pale aliponiambia nimwache. Jioni nikaomba tukutane bahati nzuri hakuwa na makuu tukakutana na kunyanduana.

My take: Dhambi ina nguvu kuliko sisi. Bila Mungu kutusaidia kwakweli tutapotea.
Kuna dada tulikuwa nae ofisini akajamba ghafla kwa sauti,tena harufu ikawa mbaya mno,hii ika ifanya nimtongoze na tukanya duana na mpaka sasa tu wapenzi
 
Back
Top Bottom