Migodi isiyo na tija

Migodi isiyo na tija

CHITASONLIKA

New Member
Joined
Jan 17, 2011
Posts
3
Reaction score
0
Hivi karibuni tumesikia juu ya vifo vya wananchi Mgodi wa Nyamongo.wawekezaji wanasababisha watanzania kuwa kama watumwa kwenye nchi yao.Serikali yetu itabadilika lini ili wananchi waweze kufaidi maziwa na asali vilivyomo ndani ya nchi yao pasipo dhuruma? mwisho wa siku tutakuwa na blood diamonds and Golds!.mwanachi akifaidika na rasilimali zilizoko ndani ya nchi yake ugomvi utatoka wapi?
Tundu Lissu na wengine wanateseka hivi leo kwa ajili ya kuhakikisha maslahi ya wananchi yanapatikana.tunahitaji watu kama hawa wengi zaidi ili maendeleo yakweli yapatikane Tanzania.
 
I BEG TO DIFFER: are u saying vibaka waliouawa nyamongo ni bcos wamenyimwa fursa ya kufaidi raslimali zao?, so unaunga mkono ujinga huu wa wa TZ wa kuacha kufanya kazi wakabaki kulalama na kutamani kunyanganya kilichotayari?. Nakuunga mkono kuwa waTZ sasa watakuwa watumwa na sasa ni tayari"WATUMWA" bcos wanachuki binafsi na wenye mitaji na hawakotayari kutafuta mitaji ili wajiendeleze na hii ndo maana hata watanzania wengi wenye mitaji hawataki kuwekeza nchini mwao kwa kuwa wanakuwa victims of circumstances. Fumbua macho na chukua hatua sahihi. Usidhani kuwa kumshabikia ndugu yako kwa kila jambo hata kama ni baya ndo kumpenda, tufike mahali tuelezane ukweli.
 
i beg to differ: Are u saying vibaka waliouawa nyamongo ni bcos wamenyimwa fursa ya kufaidi raslimali zao?, so unaunga mkono ujinga huu wa wa tz wa kuacha kufanya kazi wakabaki kulalama na kutamani kunyanganya kilichotayari?. Nakuunga mkono kuwa watz sasa watakuwa watumwa na sasa ni tayari"watumwa" bcos wanachuki binafsi na wenye mitaji na hawakotayari kutafuta mitaji ili wajiendeleze na hii ndo maana hata watanzania wengi wenye mitaji hawataki kuwekeza nchini mwao kwa kuwa wanakuwa victims of circumstances. Fumbua macho na chukua hatua sahihi. Usidhani kuwa kumshabikia ndugu yako kwa kila jambo hata kama ni baya ndo kumpenda, tufike mahali tuelezane ukweli.
mkuu au umekosea bahati mbaya kwa hiyo vibaka ndo mlitaka kuwazika kwa ghalama za serikali!
 
Back
Top Bottom