Miezi sita ya Kikwete kuwa Madarakani

Miezi sita ya Kikwete kuwa Madarakani

Naona amemtia nuksi tu ... Wako wapi wasanii waliokuwa wanaifagilia CCM? Dhulma na mateso wanazopata Raia ni laana kwa CCM na washirika wake... Haifai kwa msanii na hata mtu yeyote kushabikia ama kufagilia maovu ya CCM ...
JK kamsifia kuwa ndio mwanamuziki mwenye domo kubwa Africa nzima
 
usd$ 1 = 1850 ya Tanzania ndani ya uongozi wa jk
mkapa aliacha dola $1 ~tsh 950
 
...hatuna time naye akate zake
 
Huo utafiti wako nadhani umeufanya kwenye vigodoro. Mathalan unasema kuwa uchumi umeporomoka. Hujatuambia umeporomoka kwa digits ngapi.

kijana amejieleza wazi kazaliwa miaka ya 90,ndo upeo wake ulipoishia
 
Back
Top Bottom