Microscope for hospital labs. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Microscope for hospital labs.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by stephot, Mar 21, 2012.

  1. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,974
    Likes Received: 1,586
    Trophy Points: 280
    Microscope kwa ajili ya maabara za hospital inauzwa ni mpya haijawahi kutumika,ni Dual power(inatumia Battery na Solar kama hakuna umeme).Bei poa kwa mwenye kuihitaji ani pm.
     
  2. D

    DAVIES JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    weka picha na bei
     
  3. D

    DAVIES JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    weka picha na bei pia aina olympus au zeiss sema
     
  4. m

    marijanda Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    weka contacts zako tuwasiliane ninahitaji
     
  5. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,974
    Likes Received: 1,586
    Trophy Points: 280
    Inaitwa Jaico Binocullars inaingia J.mosi kutoka UK bei ni 1mil ila maelewano yapo.NIPIGIE KWA NAMBA 0655880429.
     
Loading...