microbiology


S

structuralist

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,231
Likes
766
Points
280
S

structuralist

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,231 766 280
wakuu naombeni ushauri hii coz ya bachelor of science in microbiology soko lake limekaaje?
 
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
3,141
Likes
103
Points
145
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
3,141 103 145
mdogo wangu I am a major in that field! sori kukuita mdogo lakini hio field nili clear kwa level ya juu several years back. be specific na nitaku advice. Sitaki kuku discourage! Kwasbabu'hela' kwangu sio 'hela' kwako! Lakini hatungii fields za science kutafta 'hela' wangu not in tz and not anywhere else.
 
CompaQ

CompaQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2012
Messages
284
Likes
49
Points
45
CompaQ

CompaQ

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2012
284 49 45
mdogo wangu I am a major in that field! sori kukuita mdogo lakini hio field nili clear kwa level ya juu several years back. be specific na nitaku advice. Sitaki kuku discourage! Kwasbabu'hela' kwangu sio 'hela' kwako! Lakini hatungii fields za science kutafta 'hela' wangu not in tz and not anywhere else.
Kaka Mkubwa hebu tuelezee kidogo naona na mimi ni mdau naipenda hii coz hebu tufumbue kidogo basi tuelezee wewe unavyoifahamu!!
 
S

structuralist

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,231
Likes
766
Points
280
S

structuralist

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,231 766 280
nakubali boc kuwa hela isituanye kuenda sayansi ila somtms presha za maisha zinatulazimisha kufanya hivyo, nisaidie ndugu yangu kwanza kufahamu hiyo coz inahusu nini hasa,ugumu wake kwenye kusoma, soko lake la ajira limekaaje na unanishauri ni ijaze yangap kwenye listi ya kozi ninazotarajia kuomba? thx mkuu
 
M

mokala1989

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2013
Messages
2,248
Likes
58
Points
145
M

mokala1989

JF-Expert Member
Joined May 4, 2013
2,248 58 145
wakuu naombeni ushauri hii coz ya bachelor of science in microbiology soko lake limekaaje?
ni kozi nzuri sana kwa mtu anayependa tafiti, unaweza ukajiari katika maabara yako mwenyewe, au ukaajiriwa katika vituo mbalimbali vya tafiti za magonjwa ya wanyama na binadamu, mimi naona ina soko katika mantiki hiyo!
 
S

structuralist

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,231
Likes
766
Points
280
S

structuralist

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,231 766 280
ni kozi nzuri sana kwa mtu anayependa tafiti, unaweza ukajiari katika maabara yako mwenyewe, au ukaajiriwa katika vituo mbalimbali vya tafiti za magonjwa ya wanyama na binadamu, mimi naona ina soko katika mantiki hiyo!
Thx mkuu,so vp unanishauri niweke chaguo langapi kwenye aplikeshen yangu? Na je ni udsm pekee ndo wanaotoa hiyo coz maana sijaiona kwenye vyuo vingine?
 

Forum statistics

Threads 1,273,060
Members 490,262
Posts 30,469,631