Michezo ya kubahatisha

Michezo ya kubahatisha

PintoG

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2017
Posts
612
Reaction score
732
Napata ukakasi kukubaliana na dhana ambayo hivi sasa imekuwa kubwa ya matangazo na promotion kubwa sana katika vyombo vya habari juu ya michezo ya kubahatisha.

Uhamasishaji huu mkubwa ukiwaaminisha watu njia ya kujikwamua ni kucheza michezo hiyo huku ikiwahusisha hadi viongozi wa Serikali tena ngazi za chini hadi juubwakati wa kukabidhi zawad, je tunajenga kizazi chenye kuamini kuwa maendeleo ya mtu ni mchakato ,au ni bahati?

Kwa nchi zilizopiga hatua sana,matangazo kama haya yana muda maalumu ,hasa usiku,lakini kwetu imekuwa kama ndiyo njia iliyo sahihi kabisa ya kupiga hatua kimaendeleo.
Napita tu.
 
Hahaha niliona jana Mh. Waziri anakabidhi zawadi kwa washindi
[HASHTAG]#TanzaniaYaViwonder[/HASHTAG]
 
Viwonder vya biko na tatu mzukaaa na atuchezi maana hatuna nyota ya alkamali
 
inategemea
mfano betting ya mpira wa miguu n nzur tu unabet timu zako zkitoka unaenda n risiti yako unapewa hela wala hakuna stress
Ila hiz biko cjui tatu mzka n utapeli
 
inategemea
mfano betting ya mpira wa miguu n nzur tu unabet timu zako zkitoka unaenda n risiti yako unapewa hela wala hakuna stress
Ila hiz biko cjui tatu mzka n utapeli
kiukweli biko na tatu mzuka .....wanavyopiga promo utadhani ndo jibu la kutoka, tanzania nzima wacheze ndo washinde watu watatu,
 
kiukweli biko na tatu mzuka .....wanavyopiga promo utadhani ndo jibu la kutoka, tanzania nzima wacheze ndo washinde watu watatu,
akina biko n wez tu cwez cheza hixo mmn bet ya mpira tu na huwa ninakula sana maana najua mpira nakulaga hadi milion
 
Siku Hzi mpaka kwenye message tunatumiwa tucheze babati nasibu,wanakuambia umebakiza point chacheshinde mamilion

Ova
 
Back
Top Bottom