Michezo iliyopata kupendwa sana enzi za zamani


Gudboy

Gudboy

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
868
Likes
49
Points
45
Gudboy

Gudboy

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
868 49 45
kuna michezo ambayo ilitokea kupendwa sana enzi hizo. michezo hii iliyovuna nitataja hapa michache nawe kama unakumbuka tafadhali ongezea kenye hii list, mana kila sehemu ilikuwa na michezo yake

1. Baba na Mama........
2. tayari Bado.....
3. Kibunzi kibunzi......
4. kuogelea kwenye mifereji mvua ikiwa imenyesha
5. kutengeneza magari ya mabati
6. mpira wa miguu wa makaratasi ya nailoni (tulikuwa tunaita sambi au chandimu)
7. Tiara
8. Kuruka kamba
9. rede
10. golori
11. kupigana baada ya mechi kati ya timu moja na nyingine hasa kama tumefungwa
12. kucheza mziki kwenye harusi
13. kiboleni
14. kuwalazimisha mbwa kufanyana
 
H

Harryson

Member
Joined
Oct 22, 2010
Messages
7
Likes
0
Points
0
H

Harryson

Member
Joined Oct 22, 2010
7 0 0
15.Dobo busu
16.Dobo ngunya
17.kampujo
18.Hakiombeki
19.kifimbo cheza
...
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,786
Likes
943
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,786 943 280
bila kusahau kombolela huu ndio ulikuwa mchezo wangu wakupata totoz
 
Kaka Sam

Kaka Sam

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
543
Likes
2
Points
0
Kaka Sam

Kaka Sam

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
543 2 0
20. tiari, badoooo..
21. kipapatio... chakukuuu.. mwenye kupata... apatee... kuku gani ...mweupe.. analiaje...
22. pinch...
23. stop..!
24. ukuti ukuti..
25. ulingo.. mayoyoooo...
26, watoto wangu eeh...
 
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
3,212
Likes
287
Points
180
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
3,212 287 180
bongoaa
ngumii nyumaaa
bentooo
konyaa
 
zaratustra

zaratustra

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
852
Likes
88
Points
45
zaratustra

zaratustra

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
852 88 45
-Hamsini kubong'oa
-Senema senema, na milanzi mchezo wa kitoto senema na milanzi!!
 
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
7,941
Likes
3,903
Points
280
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
7,941 3,903 280
kubaka panzi, kutereza,kuwinda na manati n.k
 
PingPong

PingPong

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2008
Messages
930
Likes
103
Points
45
PingPong

PingPong

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2008
930 103 45
kula mbakishie baba
karata za makonzi (mafungu)
 
Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
1,622
Likes
51
Points
145
Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
1,622 51 145
tehe tehe....... Uki; Sariapoo, kibunzi kibunzi, ana nana doo .......... kajambia.............;

pamoja na nyimbo zake maua ya bustani ya mechanua, akina dada siri zenu tunazijua..............
asiyependa shule ni mjinga kabisa......................
nilikwenda kwa dada, nikamkuta shemeji anadish ugali, nikadishi kidogo...............................
 
Monstgala

Monstgala

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2009
Messages
1,083
Likes
152
Points
160
Monstgala

Monstgala

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2009
1,083 152 160
kambuzi ka mama roda(wimbo)
Ukuti ukuti wa mnazi(wimbo)
 
edwinito

edwinito

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
211
Likes
9
Points
35
edwinito

edwinito

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
211 9 35
banchikicha, banchikicha chikicha chikicha ................

By show I love you baby...........................

kuruka kamba; kwa msitu dawa.... nalikwenda msituni na kobe akanililia!!

Ilikuwa raha jamaniiiiiiiiiiiii!!
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
shiba nile (mwenzako akiwa amenunua kitu,au anacho then ukimuwahi sio chake tena)
 
suamakona

suamakona

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
13
Likes
1
Points
0
suamakona

suamakona

Member
Joined Oct 31, 2010
13 1 0
kula mbakishie baba, yai bovu yai bovu, kioo kioo alikivunja nani
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
banchikicha, banchikicha chikicha chikicha ................

By show I love you baby...........................

kuruka kamba; kwa msitu dawa.... nalikwenda msituni na kobe akanililia!!

Ilikuwa raha jamaniiiiiiiiiiiii!!
Hapo kwenye bold umenivunja mbavu daaahhh yaani!. Dah umenikumbusha mbali ile mbaya yaani Shinyangaaaaaaaaaaaaaaaa enzi hizo duhhh u made my day Mkuu
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,414
Likes
38,596
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,414 38,596 280
Angwele, kishada, mdodo, mdako, aiyeba
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,914
Likes
10,841
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,914 10,841 280
jamani umenitoa machozi ya furaha...wat!

- Mi nakumbuka madobo kubitika...nlipigwa mpaka nikajikojolea!
- mbili mbili au tatu tatu..kuwahi magari hiyo yakiwa na namba zinazofanana!
- Nani kafa mwaka huu, Nyerere-re; Remi mkali-li; Linda na Vita-ta, Taa nyekundu-ndu; Ndugu watanzania leo yametimia..(wimbo)
- Kupika kwenye vifuu wakati wa kibaba na mama (na nlipenda sana kuwa mtoto, maan kitu ambacho baba alkuwa hajui..mimi ndo naget kuspend na mama sana yeye akienda kazini..akirudi nasingizia kulia..wakilala jogoo anawika baada ya dakika moja wameamka, wala hajaenjoy kitu! Ilikuwa nisipokuwa mtoto sichezi..nalia kabisa!!!)
- Mpira wa makaratasi tena kwenye matope..usinisemeee!
- Umenipa topic ya kuanzisha....b back soon (check it out on jokes..lol!):smile-big::smile-big::smile-big:
 
R

roby m

Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
28
Likes
1
Points
3
R

roby m

Member
Joined Nov 21, 2010
28 1 3
Daaah mwanangu hii ya ukweli!!
but mimi Kombolela na kibaba na mama ilikua inanipa mzuka kichizi.:target::target:
 

Forum statistics

Threads 1,238,415
Members 475,954
Posts 29,319,703