Michezo iliyopata kupendwa sana enzi za zamani

Gudboy

JF-Expert Member
Aug 14, 2009
868
225
kuna michezo ambayo ilitokea kupendwa sana enzi hizo. michezo hii iliyovuna nitataja hapa michache nawe kama unakumbuka tafadhali ongezea kenye hii list, mana kila sehemu ilikuwa na michezo yake

1. Baba na Mama........
2. tayari Bado.....
3. Kibunzi kibunzi......
4. kuogelea kwenye mifereji mvua ikiwa imenyesha
5. kutengeneza magari ya mabati
6. mpira wa miguu wa makaratasi ya nailoni (tulikuwa tunaita sambi au chandimu)
7. Tiara
8. Kuruka kamba
9. rede
10. golori
11. kupigana baada ya mechi kati ya timu moja na nyingine hasa kama tumefungwa
12. kucheza mziki kwenye harusi
13. kiboleni
14. kuwalazimisha mbwa kufanyana
 

bucho

JF-Expert Member
Jul 13, 2010
4,925
2,000
bila kusahau kombolela huu ndio ulikuwa mchezo wangu wakupata totoz
 

Kaka Sam

JF-Expert Member
Jul 29, 2009
540
0
20. tiari, badoooo..
21. kipapatio... chakukuuu.. mwenye kupata... apatee... kuku gani ...mweupe.. analiaje...
22. pinch...
23. stop..!
24. ukuti ukuti..
25. ulingo.. mayoyoooo...
26, watoto wangu eeh...
 

zaratustra

JF-Expert Member
Sep 24, 2010
849
225
-Hamsini kubong'oa
-Senema senema, na milanzi mchezo wa kitoto senema na milanzi!!
 

Rubi

JF-Expert Member
Oct 5, 2009
1,622
1,500
tehe tehe....... Uki; Sariapoo, kibunzi kibunzi, ana nana doo .......... kajambia.............;

pamoja na nyimbo zake maua ya bustani ya mechanua, akina dada siri zenu tunazijua..............
asiyependa shule ni mjinga kabisa......................
nilikwenda kwa dada, nikamkuta shemeji anadish ugali, nikadishi kidogo...............................
 

edwinito

JF-Expert Member
Dec 3, 2008
210
195
banchikicha, banchikicha chikicha chikicha ................

By show I love you baby...........................

kuruka kamba; kwa msitu dawa.... nalikwenda msituni na kobe akanililia!!

Ilikuwa raha jamaniiiiiiiiiiiii!!
 

Speaker

JF-Expert Member
Aug 12, 2010
6,325
2,000
shiba nile (mwenzako akiwa amenunua kitu,au anacho then ukimuwahi sio chake tena)
 

Dena Amsi

R I P
Aug 17, 2010
13,105
1,250
banchikicha, banchikicha chikicha chikicha ................

By show I love you baby...........................

kuruka kamba; kwa msitu dawa.... nalikwenda msituni na kobe akanililia!!

Ilikuwa raha jamaniiiiiiiiiiiii!!

Hapo kwenye bold umenivunja mbavu daaahhh yaani!. Dah umenikumbusha mbali ile mbaya yaani Shinyangaaaaaaaaaaaaaaaa enzi hizo duhhh u made my day Mkuu
 

Mentor

JF-Expert Member
Oct 14, 2008
20,350
2,000
jamani umenitoa machozi ya furaha...wat!

- Mi nakumbuka madobo kubitika...nlipigwa mpaka nikajikojolea!
- mbili mbili au tatu tatu..kuwahi magari hiyo yakiwa na namba zinazofanana!
- Nani kafa mwaka huu, Nyerere-re; Remi mkali-li; Linda na Vita-ta, Taa nyekundu-ndu; Ndugu watanzania leo yametimia..(wimbo)
- Kupika kwenye vifuu wakati wa kibaba na mama (na nlipenda sana kuwa mtoto, maan kitu ambacho baba alkuwa hajui..mimi ndo naget kuspend na mama sana yeye akienda kazini..akirudi nasingizia kulia..wakilala jogoo anawika baada ya dakika moja wameamka, wala hajaenjoy kitu! Ilikuwa nisipokuwa mtoto sichezi..nalia kabisa!!!)
- Mpira wa makaratasi tena kwenye matope..usinisemeee!
- Umenipa topic ya kuanzisha....b back soon (check it out on jokes..lol!):smile-big::smile-big::smile-big:
 

roby m

Member
Nov 21, 2010
28
20
Daaah mwanangu hii ya ukweli!!
but mimi Kombolela na kibaba na mama ilikua inanipa mzuka kichizi.:target::target:
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom