Michepuko miwili imeweka status zinazofanana

Michepuko miwili imeweka status zinazofanana

ivi mtu una mke,bado unahangaika na mashankupe ya mjini ya kazi gan?
 
huenda lao lilikuwa moja na walikuwa wanakuona boya tu, na huenda walikuchuna hela ya kutosha wameamua tu kukuonesha kuwa wanafahamiana na wanakuchora tu.

kuna kitu sijaelewa, picha za mke wako wamezipata wapi?
Instagramu
 
Unapenda kuchungukia Status za wanawake, angalia wasije wakakubadilisha jinsia.
 
Hio ni hangover tu ikiisha utaona kila kitu kiko sawa
 
Kata hangover kwanza kabla ya kuanza fikiria cha kufanya.

Wape muda nadhani wapo kwenye maandalizi ya kufanya kolabo mpaka kinyauke icho

Ni manjo njo yao ya christimas
Andaa tu fungu la kutosha

Jumla unayo mingapi?

wameshajuana hao sasa wanajaribu kucheza na akili yako baada ya hapo subiri kuna cha ajabu zaidi kinakuja....sasa inabidi ulianzishe ww kabla yao piga chini wote kwanza

inaonyesha vetting yako haikua kamilifu.....ulivyoamua kumsaliti ulifanya risk analysis yatokanayo na huu ufuska wako..

Hakuna lolote ni hangover zako tu

huenda lao lilikuwa moja na walikuwa wanakuona boya tu, na huenda walikuchuna hela ya kutosha wameamua tu kukuonesha kuwa wanafahamiana na wanakuchora tu.

kuna kitu sijaelewa, picha za mke wako wamezipata wapi?

Hebu weka hzo picha walizoweka na sisi tujiridhishe
 
Utaelewa tuu mziki. Wakat unawatongoza ungeleta uzi hapa
Maji yamesha mwagika ndo unauliza.
Pamban tuu mkuu na hali yako
 
Back
Top Bottom