Instagramuhuenda lao lilikuwa moja na walikuwa wanakuona boya tu, na huenda walikuchuna hela ya kutosha wameamua tu kukuonesha kuwa wanafahamiana na wanakuchora tu.
kuna kitu sijaelewa, picha za mke wako wamezipata wapi?
Nakupenda naomba univulie chupi.Ya kupungizia nyg
Dadako hana chupi???Nakupenda naomba univulie chupi.
Ya kupungizia nyg
Teh huna mchepuko uucheki fasta?Ile kukusoma eti nyege machine imeenda winga mbaya !!!
Nataka unipanulie pajaDadako hana chupi???
Akikupanulia dadako itapendezaNataka unipanulie paja
Kata hangover kwanza kabla ya kuanza fikiria cha kufanya.
Wape muda nadhani wapo kwenye maandalizi ya kufanya kolabo mpaka kinyauke icho
Ni manjo njo yao ya christimas
Andaa tu fungu la kutosha
Jumla unayo mingapi?
wameshajuana hao sasa wanajaribu kucheza na akili yako baada ya hapo subiri kuna cha ajabu zaidi kinakuja....sasa inabidi ulianzishe ww kabla yao piga chini wote kwanza
inaonyesha vetting yako haikua kamilifu.....ulivyoamua kumsaliti ulifanya risk analysis yatokanayo na huu ufuska wako..
Hakuna lolote ni hangover zako tu
huenda lao lilikuwa moja na walikuwa wanakuona boya tu, na huenda walikuchuna hela ya kutosha wameamua tu kukuonesha kuwa wanafahamiana na wanakuchora tu.
kuna kitu sijaelewa, picha za mke wako wamezipata wapi?
Hebu weka hzo picha walizoweka na sisi tujiridhishe
Ndugu hairuhusiwi kukutanisha vikojoleo.Akikupanulia dadako itapendeza
ficha upuuzi wako ebu..mwanamke unakua na domo chafu namna hii..usirudie kuniquote ujingaYa kupungizia nyg
Hahahahaahhahaha. KinyaukeeeWape muda nadhani wapo kwenye maandalizi ya kufanya kolabo mpaka kinyauke icho
Hahahahaaaa mwehhh!Wape muda nadhani wapo kwenye maandalizi ya kufanya kolabo mpaka kinyauke icho