Miaka 54 baada ya uhuru CCM wabadili mfumo bila wao kujua

Miaka 54 baada ya uhuru CCM wabadili mfumo bila wao kujua

IQ Warehouse

Senior Member
Joined
Apr 21, 2014
Posts
136
Reaction score
53
Naamini mtu yeyote msomi na aliyepitia vidato atakua ameelewa kichwa cha habari kabla hata ya kuanza kusoma ujumbe.Ni ukweli usiopingika kua sasa serikari inayoundwa na CCM itaitaji ustaimilivu katika kipindi iki cha mpito bada ya kubadili mfumo.

Ni ukweli usiopingika kua maprezda wa Tz wote waliopita kwanzia awamu ya kwanza mpaka ya nne walikua wana "Art" yaani sanaa.
Mungu sio Athmani, bila kujua CCM ao ao wamebadilisha na kutuwekea mteule Mwana Sayansi.!

Kwa mujibu wa Wikipedia,Sanaa ni ufundi unaoutumia mwanadamu ili kuwasilisha fikra au mawazo yaliyo ndani ya akili yake.Sayansi ni maarifa yanayopatikana kwa kufanya vitendo, kutazama na kujaribu kweli zilizo bainishwa pasi kuthibitishwa.

Kama kweli fani umjenga mtu kwanzia jinsi anavofikilia adi kutenda, ni ukweli husiopingika kua serikali ya awamu ya tano itakua tofauti sana na serikali zote nne zilizopita.

Tayari raia wameingiwa na sintofahamu kuhusiana na Fikra za Mteule wao na Maamuzi yote aliokwisha kuyafanya Mteule uyu ndani ya siku izi chache.
Amini, husiamini , Mfumo wa serikali ushabadilika na CCM washaanza kuisoma namba.
 
As long as nchi yetu inaflourish sioni tatizo, kikubwa cha kutambua ni kwamba mda wote jamii zinaevolve na mazingira nayo yanazidi kubadilika. Kikubwa nawasifu CCM kwa kulitambua hili na kulikubali kwa manufaa chanya ya chama na nchi yetu.
 
12193280_927108594046773_8120437795531055230_n.png
 
Hivi UKAWA hamfurahii tu kwamba sasa ccm imekidhi kiu yenu ya kuzungusha mikono sasa UKAWA ni imesha dissolve kwenye ccm?!
 
Acha blaa blaa zako. Huyo huyo aliyezuia ziara za maps ndo huyo huyo aliyeuza nyumba za serikali na Leo hii serikali inalipa mabilioni kwa watumishi wake kukaa mahotelin na kwa kweli ni ghali kuliko hata safari za maps.
 
bila changamoto waliyoipata asingeifanya haya
 
Kwa kiasi kikubwa vyama vya upinzani vinamchango mkubwa katika kuleta mabadiriko bila yao leo tusingeweza kuona mfumo wa ccm ukibadirika hivi
 
nilitamani mda mrefu sana...!!!
Naamini sio 'nguvu ya soda'

nikija ikulu nta kukumbush Mashirika ya umma.....!!!
 
Acha blaa blaa zako. Huyo huyo aliyezuia ziara za maps ndo huyo huyo aliyeuza nyumba za serikali na Leo hii serikali inalipa mabilioni kwa watumishi wake kukaa mahotelin na kwa kweli ni ghali kuliko hata safari za maps.

utalia na hilo mpaka lini? wenzako wameshabadilika na sasa ni kuyapalilia na kuyamwagilia mabadiliko kwa nguvu zote angalia mbele usikazane kuangalia nyuma. utagongwa na magari yaendayo kasi. shauri yako.
 
Naamini mtu yeyote msomi na aliyepitia vidato atakua ameelewa kichwa cha habari kabla hata ya kuanza kusoma ujumbe.Ni ukweli usiopingika kua sasa serikari inayoundwa na CCM itaitaji ustaimilivu katika kipindi iki cha mpito bada ya kubadili mfumo.

Ni ukweli usiopingika kua maprezda wa Tz wote waliopita kwanzia awamu ya kwanza mpaka ya nne walikua wana "Art" yaani sanaa.
Mungu sio Athmani, bila kujua CCM ao ao wamebadilisha na kutuwekea mteule Mwana Sayansi.!

Kwa mujibu wa Wikipedia,Sanaa ni ufundi unaoutumia mwanadamu ili kuwasilisha fikra au mawazo yaliyo ndani ya akili yake.Sayansi ni maarifa yanayopatikana kwa kufanya vitendo, kutazama na kujaribu kweli zilizo bainishwa pasi kuthibitishwa.

Kama kweli fani umjenga mtu kwanzia jinsi anavofikilia adi kutenda, ni ukweli husiopingika kua serikali ya awamu ya tano itakua tofauti sana na serikali zote nne zilizopita.

Tayari raia wameingiwa na sintofahamu kuhusiana na Fikra za Mteule wao na Maamuzi yote aliokwisha kuyafanya Mteule uyu ndani ya siku izi chache.
Amini, husiamini , Mfumo wa serikali ushabadilika na CCM washaanza kuisoma namba.


Pamoja na ujumbe mzuri ulioandika. inakera sana unapoboronga lugha yetu tunayojivunia na kusifiwa.

Hakuna neno "ao", badala yake kuna "hao".

Inakera sana kwa kweli! Watanzania Kiingereza hatujui, na Kiswahili pia!!? Aaangh..
 
Acha blaa blaa zako. Huyo huyo aliyezuia ziara za maps ndo huyo huyo aliyeuza nyumba za serikali na Leo hii serikali inalipa mabilioni kwa watumishi wake kukaa mahotelin na kwa kweli ni ghali kuliko hata safari za maps.
Mbona husemi nyumba alizojenga wakati akiwa wziru mwenye dhamana ya ujenzi
 
NIliwaambia huyu jamaa ni nyapara,hawezi kuwa mkuu wa gereza.Mods wakafuta threads hapa. Naona wanataka kupewa ukuu wa wilaya km akina Novatus.Huyu jamaa ana papara akija kusettle kaua ccm na kawaudhi wafanyakazi wa umma wote ambao walishaichoka ccm na hata hawakumkubali km mshindi.
 
Back
Top Bottom