Miaka 50 ya uhuru na ma-first ladies wanne!


G

GAGAGIGIKOKO

Senior Member
Joined
Jul 31, 2011
Messages
126
Likes
0
Points
0
G

GAGAGIGIKOKO

Senior Member
Joined Jul 31, 2011
126 0 0
Umuofia kwenu wana jf popote pale mlipo!! Najua miaka hamsini ya uhuru si mda haba,kwa maisha ya kuunga unga kama ya kwetu ya kitanzania bila shaka ni umri wa kuitwa kikongwe!!?Yapo mengi ya kutafakari lakini tunapokuwa tunayajadili yote yaliyofanywa na wakuu wetu wa kaya ktk awamu zote nne si dhambi tukijuzana pia wasifu na michango ya wake za maraisi wetu ktk ujenzi wa taifa letu kama njia ya kuwaenzi.Maana inasemekana kuwa kwa kila mafanikio ya mwanaume na mwanamke yuko nyuma yake!!?Naomba kuwasilisha
 
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
1,965
Likes
6
Points
0
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
1,965 6 0
Umuofia kwenu wana jf popote pale mlipo!! Najua miaka hamsini ya uhuru si mda haba,kwa maisha ya kuunga unga kama ya kwetu ya kitanzania bila shaka ni umri wa kuitwa kikongwe!!?Yapo mengi ya kutafakari lakini tunapokuwa tunayajadili yote yaliyofanywa na wakuu wetu wa kaya ktk awamu zote nne si dhambi tukijuzana pia wasifu na michango ya wake za maraisi wetu ktk ujenzi wa taifa letu kama njia ya kuwaenzi.Maana inasemekana kuwa kwa kila mafanikio ya mwanaume na mwanamke yuko nyuma yake!!?Naomba kuwasilisha
kwa vile sijaona mafanikio ya hao wanaume katika taifa letu na hata hapa sina uhakika wa kupata dinner sioni cha kujadili.
 
G

GAGAGIGIKOKO

Senior Member
Joined
Jul 31, 2011
Messages
126
Likes
0
Points
0
G

GAGAGIGIKOKO

Senior Member
Joined Jul 31, 2011
126 0 0
Labda tujuzane kwanza wasifu wa hawa mapacha wanne kwanza(ma-first ladies ) wapi walikotoka,michango yao ktk jamii ya kitanzania na jinsi walivyozitumia nafasi zao kama wake wa wakuu wa kaya.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,611
Likes
47,181
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,611 47,181 280
Umuofia kwenu wana jf popote pale mlipo!! Najua miaka hamsini ya uhuru si mda haba,kwa maisha ya kuunga unga kama ya kwetu ya kitanzania bila shaka ni umri wa kuitwa kikongwe!!?Yapo mengi ya kutafakari lakini tunapokuwa tunayajadili yote yaliyofanywa na wakuu wetu wa kaya ktk awamu zote nne si dhambi tukijuzana pia wasifu na michango ya wake za maraisi wetu ktk ujenzi wa taifa letu kama njia ya kuwaenzi.Maana inasemekana kuwa kwa kila mafanikio ya mwanaume na mwanamke yuko nyuma yake!!?Naomba kuwasilisha
mkuu umekosea, mkwereee ana wake zaidi ya mmoja so kwa hawamu hii tuna mafirst lady zaidi ya mmoja.
 
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,162
Likes
160
Points
160
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,162 160 160
<br />
kwa vile sijaona mafanikio ya hao wanaume katika taifa letu na hata hapa sina uhakika wa kupata dinner sioni cha kujadili.
<br />
<br />
weka account yako hapa jukwaani umwagiwe mafaranga ule dinner mpaka uvimbiwe.!
 
G

GAGAGIGIKOKO

Senior Member
Joined
Jul 31, 2011
Messages
126
Likes
0
Points
0
G

GAGAGIGIKOKO

Senior Member
Joined Jul 31, 2011
126 0 0
Kwa mtazamo wangu nadhani first lady wa tatu na wa nne wamejitahidi sana wanastahili pongezi
 
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,162
Likes
160
Points
160
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,162 160 160
Umuofia kwenu wana jf popote pale mlipo!! Najua miaka hamsini ya uhuru si mda haba,kwa maisha ya kuunga unga kama ya kwetu ya kitanzania bila shaka ni umri wa kuitwa kikongwe!!?Yapo mengi ya kutafakari lakini tunapokuwa tunayajadili yote yaliyofanywa na wakuu wetu wa kaya ktk awamu zote nne si dhambi tukijuzana pia wasifu na michango ya wake za maraisi wetu ktk ujenzi wa taifa letu kama njia ya kuwaenzi.Maana inasemekana kuwa kwa kila mafanikio ya mwanaume na mwanamke yuko nyuma yake!!?Naomba kuwasilisha
<br />
<br />
ndugu yangu wewe kweli hujui hesabu au huna taarifa.! Hao wanne Jk peke yake anatimiza..
 
G

GAGAGIGIKOKO

Senior Member
Joined
Jul 31, 2011
Messages
126
Likes
0
Points
0
G

GAGAGIGIKOKO

Senior Member
Joined Jul 31, 2011
126 0 0
Tujadili mmoja anaejulikana kitaifa. Yule anaeshinda anapiga nae misele.
 

Forum statistics

Threads 1,235,149
Members 474,353
Posts 29,213,248