Miaka 5 iliopita majimbo ya upinzani na ya CCM

Miaka 5 iliopita majimbo ya upinzani na ya CCM

eden kimario

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Posts
10,355
Reaction score
16,401
Wakuu nipo hapa kuuliza kati ya majimbo ya upunzani na yale ya ccm ni wabunge gani walifanya kile walichowaahidi wana jimbo wao wakati wa kuomba kura
Je nani alitekeleza ahadi?
Kama huna data ni bora ukae kimya
 
Tatizo ahadi wanazotoa wanasema watatujengea barabara, daraja, uwanje ndege utasema wao wanabajeti kumbe wap?!! Hii ndio shida ya hawa wabunge wenu na sio ccm tu ata chadema hivyo hivo
 
Wakuu nipo hapa kuuliza kati ya majimbo ya upunzani na yale ya ccm ni wabunge gani walifanya kile walichowaahidi wana jimbo wao wakati wa kuomba kura
Je nani alitekeleza ahadi?
Kama huna data ni bora ukae kimya

Hapo kwenye red, inabidi tuwatafute , maana hatuwajui wala hatujawasikia hapa TZ. Au wapo Burundi!?
 
Nyarandu
membe
pinda
wasira
magembe
kapuya
6
chimbi

Wengine nimewasahau; & if you can remember please you let's know
 
Wakuu nipo hapa kuuliza kati ya majimbo ya upunzani na yale ya ccm ni wabunge gani walifanya kile walichowaahidi wana jimbo wao wakati wa kuomba kura
Je nani alitekeleza ahadi?
Kama huna data ni bora ukae kimya

usimwamini mwanasiasa
 
Back
Top Bottom