MsamiKowalski JF-Expert Member Joined Nov 9, 2015 Posts 285 Reaction score 56 Nov 10, 2015 #1 MKE:Jamani Mme Wangu ndio tabia gani hiyo kuja mpaka jikoni na kuanza kuonja mboga.. MUME: Hapa Kazi Tu, nimefanya ziara ya ghafla kama MAGUFULI.
MKE:Jamani Mme Wangu ndio tabia gani hiyo kuja mpaka jikoni na kuanza kuonja mboga.. MUME: Hapa Kazi Tu, nimefanya ziara ya ghafla kama MAGUFULI.
MsamiKowalski JF-Expert Member Joined Nov 9, 2015 Posts 285 Reaction score 56 Nov 10, 2015 Thread starter #2 watu wanaleta utani aisee. nimeikopi kama ilivyo fb wakuu ndo maana nimesema mi simo
miss chagga JF-Expert Member Joined Jun 7, 2013 Posts 57,803 Reaction score 49,109 Nov 10, 2015 #3 ha hahaha
Werrason JF-Expert Member Joined Nov 5, 2014 Posts 13,692 Reaction score 41,134 Nov 10, 2015 #4 Hahahahahaaaa
Kingsharon92 JF-Expert Member Joined Aug 10, 2015 Posts 8,539 Reaction score 12,235 Nov 10, 2015 #5 Hahaaaa nilimsikia baragaza wa rfa kipindi mawazomawazo
Kizzy Wizzy JF-Expert Member Joined Aug 2, 2013 Posts 3,280 Reaction score 3,792 Nov 10, 2015 #6 hahaaaa