MOST welcom...Mdyanko karibu tena umefika na kuingi kwa hiari yako..Lakini kutoka ni kwa hiari ya mwenyejiiii!!
Ndugu hii ni bahari kuna mengi mazuri humu lakini ukikumbana na mabaya just mezea.. ndo ulimwengu ulivyo.
MOST welcom...Mdyanko karibu tena umefika na kuingi kwa hiari yako..Lakini kutoka ni kwa hiari ya mwenyejiiii!!
Ndugu hii ni bahari kuna mengi mazuri humu lakini ukikumbana na mabaya just mezea.. ndo ulimwengu ulivyo.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.