Mi mgeni humu

funluverx

JF-Expert Member
Jun 2, 2014
480
342
Wakubwa shikamooni.
Wadogo habari zenu?

Jamani mimi mgeni humu. Nauliza hivi niko mikono salama kiasi gani kwenye jamii hii?
 
Karibu mmu guesthouse,michepuko,ukahaba,ushauri hewa,promotion,vibuti,uchafu,utahira,ujinga,makalio,kugegedana,mapenzi feki,micharuko,masugarmummy,manigger,ulevi,usista du,ndoa na fix HAKUNA BIKRA
 
Sasa unaingia bila kujua status ya uingiapo?
Kujua ama kuamini ni swala moja na usahihi wa-unachokijua ama kukiamini ni swala lingine kabisa.
Hivyo, Kwakuwa najua wapo wenyeji nikaona nimuhimu kuuliza kwanza.
Au nimekosea mkuu?
 
Karibu mmu guesthouse,michepuko,ukahaba,ushauri hewa,promotion,vibuti,uchafu,utahira,ujinga,makalio,kugegedana,mapenzi feki,micharuko,masugarmummy,manigger,ulevi,usista du,ndoa na fix HAKUNA BIKRA
Ndugu, hata tongotongo hazijanitoka nishaanza kuona dalili ya uliyoniambia.
Asante.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom