mhh? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mhh?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by njiwa, Oct 26, 2010.

  1. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,636
    Likes Received: 1,491
    Trophy Points: 280
    Uchaguzi 2010 Ahadi za wagombea urais

    Ahadi za Mzee slaa zinavutia .. 10 & rahisi kutekelezeka

    Ahadi za lipumba za kusadikika bado msimamo wangu uleule hamna elimu bure chuokikuu sijapata kuona except kwa nchi za Scandinavian tu.

    Ahadi za JK mbona nyingi hivi..??????? muhishimiwa raisi wangu si utazisahau nyingine ?

    KURA YANGU UBUNGO KWA MNYIKA .. RAIS SICHAGUI
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Njiwa si umpigie huyo mwenye ahadi zinazovutia ambazo rahisi kutekelezeka au?
     
  3. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 8,377
    Likes Received: 5,181
    Trophy Points: 280
    Kweli wewe umeuona ukweli, miaka yote ulikuwa na JK, lakini umeuona ukweli kuwa anatoa aahadi nyingi na ambazo hazitekelezeki, MPE KURA YAKO sLAA
     
  4. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 1,000
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ewe Njiwa wa Amani, endeleza amani ya nchi kwa kuchangia mabadiliko, SEMA SLAA Tosha. J2 nenda kituoni, weka TIKI kulia kwa nembo ya CHADEMA. Natanguliza shukurani kwako Njiwa.
     
Loading...