Mhe, Zito Kabwe hawa Jamaa wa CHAUMA wanakuchafua

Mhe, Zito Kabwe hawa Jamaa wa CHAUMA wanakuchafua

KIBAHA ONE

Member
Joined
Jan 16, 2013
Posts
35
Reaction score
22
Wanabodi wa JF
Nimeamua leo kumueleza Mhe, Zito Zuberi Kabwe Naibu Katibu Mkuu wa CHADEMA (Bara), kuwa kuna watu walio karibu nae wanaendelea kulipaka matope jina lake. Watu hao wakiongozwa na Habibu Mchange ambaye ni Mwenyekiti wa Mkoa wa Pwani wa Chama cha CHAUMA, wanaendelea kuwaeleza wafuasi wao kuwa eti Mhe Zito na Mhe David Kafulila mmeshiriki kikamilifu kuanzisha Chama hicho na pia hata Nembo ya CHAUMA (Ngumi) eti wewe Mhe Zito ndio uliyoipendekeza. Mimi nashindwa kuelewa mantiki ya kauli hizo. Kibaha One inapenda kukutahadharisha na hao wanaojiita marafiki zako wakati wanakuhujumu au kukusababishia matatizo na Viongozi, Wanachama na Wafuasi wa CHADEMA. Kaa mbali sana nao.
 
Hivi kweli sasa hivi unaanzisha chama kipya cha kuitoa CCM madarakani au kusaidia kuua upinzani? Chadema pamoja na kujitahidi kama chama kuweka mizizi kuliko historia ya vyama vyote vya upinzani lakini bado kipo ktk wakati mgumu kupambana na system ndio itakuwa hao akina CHAUMA sijui uchafu gani?
 
Ni kweli Zito kabwe na david kafulila ni waasisi wa hicho chama. Itafika time wataonyesha waziwazi uanachama wao. Stay tuned
 
Watashindwa tu,Zitto ashaisoma mood ya Watanzania ikoje sasa hivi,Hawezi kujitoa CHADEMA na kujiunga na Chama kingine katika kipindi ambacho akili na mawazo ya Watanzania vipo CHADEMA!!!??Kwanza akienda sasa hivi katika hiko Chama atakuwa amechelewa sana maana kuna mambo mengi ya kimkakati yalipaswa kufanywa na yeye angepaswa kuna kuwa kiungo muhimu wa mkakati huo.Akihamia karibu na Uchaguzi Mkuu 2015 kama anavyohisiwa na wengi pia litakuwa kosa kubwa kwake kwasababu Wananchi walioamua kuiunga mkono CHADEMA wataendelea kuonyesha utiifu kwa CHADEMA kamwe hawatayumbishwa na maamuzi yake hayo ya ghafla,Kuna wale wanaosema Zitto akihamia Chama kingine na kugombea Urais atapunguza kura za CHADEMA hiyo ni kweli lakini si kwa kiwango cha kuiumiza CHADEMA ukweli ni kwamba watakaoumia hapa ni CCM.Lakini Lipumba ndiye anayewapasua vichwa CCM.Ndio maana Laigwanan ameanza kuivamia na misikiti siku hizi.Vyovyote itakavyo kuwa mbinu zote za CCM kusalimika 2015 zimeshindikana na Lipumba ndio hivyo washamkorofisha.Poor CCM.
 
Wanabodi wa JF
Nimeamua leo kumueleza Mhe, Zito Zuberi Kabwe Naibu Katibu Mkuu wa CHADEMA (Bara), kuwa kuna watu walio karibu nae wanaendelea kulipaka matope jina lake. Watu hao wakiongozwa na Habibu Mchange ambaye ni Mwenyekiti wa Mkoa wa Pwani wa Chama cha CHAUMA, wanaendelea kuwaeleza wafuasi wao kuwa eti Mhe Zito na Mhe David Kafulila mmeshiriki kikamilifu kuanzisha Chama hicho na pia hata Nembo ya CHAUMA (Ngumi) eti wewe Mhe Zito ndio uliyoipendekeza. Mimi nashindwa kuelewa mantiki ya kauli hizo. Kibaha One inapenda kukutahadharisha na hao wanaojiita marafiki zako wakati wanakuhujumu au kukusababishia matatizo na Viongozi, Wanachama na Wafuasi wa CHADEMA. Kaa mbali sana nao.

acha kusingizia CHAUMA, hiyo kazi inafanywa na wana-CHADEMA waliounde wa MBOWE wakiongozwa na yule kijana aliyetaka kumdhuru kwa sumu.
 
Hivi kweli sasa hivi unaanzisha chama kipya cha kuitoa CCM madarakani au kusaidia kuua upinzani?..
MTAZAMO,
Kwa mtazamo wangu kulingana na muendelezo wa siasa za kulinda "enzi na maslahi ya walalahai", si siku nyingi ccm itafunga huo mlango wa usajili wa vyama vipya vya siasa kwa kupeleka mswada wa Sheria ya Mabadiliko ya Usajili wa Vyama vya Siasa Bungeni.

Na suala la mgombea binafsi litapigwa chini kwenye Katiba ya sasa na ijayo. Yote hiyo kuhakikisha kwamba wale wenye mtandao mpana na nguvu nje ya ccm wakimwagwa ndani ya taratibu za chama wasipate tena upenyo wa kuleta shida kwenye Uchaguzi Mkuu ujao. ccm watakuwa wamejifunza kutoka mchakato wa uchaguzi nchini Kenya jinsi mtu aliye na ukwasi wa kutosha (e.g Uhuru in Kenya) anavyoweza kuanzisha chama na kukiimarisha ghafla na akaingia Ikulu. Achana kabisa na watawala wetu kwenye suala la "Mbinu za Medani"
 
Last edited by a moderator:
Watashindwa tu,Zitto ashaisoma mood ya Watanzania ikoje sasa hivi,Hawezi kujitoa CHADEMA na kujiunga na Chama kingine katika kipindi ambacho akili na mawazo ya Watanzania vipo CHADEMA!!!??Kwanza akienda sasa hivi katika hiko Chama atakuwa amechelewa sana maana kuna mambo mengi ya kimkakati yalipaswa kufanywa na yeye angepaswa kuna kuwa kiungo muhimu wa mkakati huo.Akihamia karibu na Uchaguzi Mkuu 2015 kama anavyohisiwa na wengi pia litakuwa kosa kubwa kwake kwasababu Wananchi walioamua kuiunga mkono CHADEMA wataendelea kuonyesha utiifu kwa CHADEMA kamwe hawatayumbishwa na maamuzi yake hayo ya ghafla,Kuna wale wanaosema Zitto akihamia Chama kingine na kugombea Urais atapunguza kura za CHADEMA hiyo ni kweli lakini si kwa kiwango cha kuiumiza CHADEMA ukweli ni kwamba watakaoumia hapa ni CCM.Lakini Lipumba ndiye anayewapasua vichwa CCM.Ndio maana Laigwanan ameanza kuivamia na misikiti siku hizi.Vyovyote itakavyo kuwa mbinu zote za CCM kusalimika 2015 zimeshindikana na Lipumba ndio hivyo washamkorofisha.Poor CCM.

Endeleeni kujifariji, kwani SLAA alijitoa CCM kwenda CHADEMA kipindi gani au ndo mmeshapigwa na upofu wa kutofikiria mbali.
 
Endeleeni kujifariji, kwani SLAA alijitoa CCM kwenda CHADEMA kipindi gani au ndo mmeshapigwa na upofu wa kutofikiria mbali.

CCM kwa nini mnamshabikia sana ZZK(Zana Za Kilimo)??!! Zito nayeye ana roho ngumu sana au ndio anasubiri 2015 ili akamilishe mradi?!!
 
Endeleeni kujifariji, kwani SLAA alijitoa CCM kwenda CHADEMA kipindi gani au ndo mmeshapigwa na upofu wa kutofikiria mbali.

Kama CCM mlikubaliana na Zitto ajitoe CHADEMA muda mfupi kabla ya Uchaguzi Mkuu basi itakula kwenu.CHADEMA tunazidi kushikamana kama familia moja wenye lengo kuu moja tu nalo ni kuwaondoa Wakoloni Weusi wa CCM na kuirudisha nchi mikononi mwa waTanzania.
 
MTAZAMO,
Kwa mtazamo wangu kulingana na muendelezo wa siasa za kulinda "enzi na maslahi ya walalahai", si siku nyingi ccm itafunga huo mlango wa usajili wa vyama vipya vya siasa kwa kupeleka mswada wa Sheria ya Mabadiliko ya Usajili wa Vyama vya Siasa Bungeni.

Na suala la mgombea binafsi litapigwa chini kwenye Katiba ya sasa na ijayo. Yote hiyo kuhakikisha kwamba wale wenye mtandao mpana na nguvu nje ya ccm wakimwagwa ndani ya taratibu za chama wasipate tena upenyo wa kuleta shida kwenye Uchaguzi Mkuu ujao. ccm watakuwa wamejifunza kutoka mchakato wa uchaguzi nchini Kenya jinsi mtu aliye na ukwasi wa kutosha (e.g Uhuru in Kenya) anavyoweza kuanzisha chama na kukiimarisha ghafla na akaingia Ikulu. Achana kabisa na watawala wetu kwenye suala la "Mbinu za Medani"
Watawala wa Tanzania wala hawana ''mbinu za medani'' kali sana.... mimi nafikiria ni kwasababu tu ya ukondoo wa sisi wadanganyika!
 
teh teh teh , mbona husema kitu hapo? kazi kweli kweli. ZITTO umeona hii?

katika vituko #1 nazan ni wewe, kila unacho andika ni upuuz, upumbavu, uwehu nashindwa kukutofautisha na mtoto wa darasa la pili, nakudharau sana..
 
Kama CCM mlikubaliana na Zitto ajitoe CHADEMA muda mfupi kabla ya Uchaguzi Mkuu basi itakula kwenu.CHADEMA tunazidi kushikamana kama familia moja wenye lengo kuu moja tu nalo ni kuwaondoa Wakoloni Weusi wa CCM na kuirudisha nchi mikononi mwa waTanzania.

maneno yako yamejaa busara na hekima mkuu...
 
Endeleeni kujifariji, kwani SLAA alijitoa CCM kwenda CHADEMA kipindi gani au ndo mmeshapigwa na upofu wa kutofikiria mbali.

Huwa najiuliza hivi wewe uliingia hata darasani kweli!!? jibu linakuja NO!! maana unaonyesha ufahamu wako
ni mdogo sana kwa kaulizako ni afadhali za mwanangu wa Nursery school zina maana du' pole kwa mzazi'
 
Hili jambo linajulikana. Ila hawa jamaa watapima upepo kama SITTA na MWAKYEMBE na CCJ!.
 
Kumbe Mchange ni mwenyekiti wa Chaumma mkoa wa Pwani!

Ben Saanane upo hapo?

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Ha ha haa! Simu zao ....!

Ni vizuri kuimarisha demokrasia nchini wazoefu kama zito kuwa walezi wa vyama vipya vya siasa. Maana tuna kazi ya kubadilisha mtazamo wa watu kuwa vyama vya siasa sio ugomvi bali ni tofauti za kimtazamo tu na namna ya njia ya kufikia malengo ya taifa. Hivyo hakuna haja ya kufisha fikra mpya bali ziwe changamoto na chachu ya mabadiliko ya kijamii na kisiasa na kiuchumi.Hata akina plato walionekana ni wabaya lakini watawala waliotumia busara zao kama Alexander the Great walikuwa ni wakuu haswa. Ben Saanane uwe pioneer wa fikra huru.
 
Back
Top Bottom