Mussa kiraka Senior Member Joined Mar 4, 2012 Posts 106 Reaction score 13 Mar 27, 2012 #1 Mambo vipi? wana nimeingia kitambo bila hodi lakin nashukuru cjamkuta mtu anavaa. je ungekua upo uchi na me nimeingia bila hodi ungenikaribisha?
Mambo vipi? wana nimeingia kitambo bila hodi lakin nashukuru cjamkuta mtu anavaa. je ungekua upo uchi na me nimeingia bila hodi ungenikaribisha?
Mshume Kiyate JF-Expert Member Joined Feb 27, 2011 Posts 6,764 Reaction score 908 Mar 27, 2012 #2 Karibu sana.
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Mar 27, 2012 #3 Kwani nani asiyeujua uchi? Na ukiuona kwani unanitoka? Haaaa mbona tunapokuwa na wapenzi wetu tunakuwaga uchi? Ungekaribishwa tu
Kwani nani asiyeujua uchi? Na ukiuona kwani unanitoka? Haaaa mbona tunapokuwa na wapenzi wetu tunakuwaga uchi? Ungekaribishwa tu
Michael Amon JF-Expert Member Joined Dec 22, 2008 Posts 8,769 Reaction score 3,649 Mar 28, 2012 #4 Wala nisingekukaribisha tena ungekula viboko sita hadi nane vya nguvu vya utovu wa nidhamu. By da way karibu sana JF.
Wala nisingekukaribisha tena ungekula viboko sita hadi nane vya nguvu vya utovu wa nidhamu. By da way karibu sana JF.
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,872 Reaction score 13,858 Mar 28, 2012 #5 Karibu sana JF mkuu.
TaiJike JF-Expert Member Joined Dec 14, 2011 Posts 1,482 Reaction score 669 Mar 28, 2012 #6 Karibu pita mpaka kitandani.
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Mar 28, 2012 #7 Hahahahaah!! Nisingekukaribisha labda popobawa..! Karibu.
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Mar 28, 2012 #8 TaiJike said: Karibu pita mpaka kitandani. Click to expand... Mmmh! Kitandani tena! Haya mgeni kazi kwako taijike yupo tayari.....
TaiJike said: Karibu pita mpaka kitandani. Click to expand... Mmmh! Kitandani tena! Haya mgeni kazi kwako taijike yupo tayari.....
King Kong III Platinum Member Joined Oct 15, 2010 Posts 63,899 Reaction score 97,912 Mar 28, 2012 #9 y nuh? yo' welcome bruh!!
BADILI TABIA JF-Expert Member Joined Jun 13, 2011 Posts 32,766 Reaction score 23,230 Mar 28, 2012 #10 makubwa!
dickson longo JF-Expert Member Joined Aug 10, 2011 Posts 232 Reaction score 52 Mar 28, 2012 #11 karibu tu.
ndetichia Platinum Member Joined Mar 18, 2011 Posts 27,769 Reaction score 6,590 Mar 28, 2012 #12 TaiJike said: Karibu pita mpaka kitandani. Click to expand... unataka kumfanya nini huyu mugeni wetu..
TaiJike said: Karibu pita mpaka kitandani. Click to expand... unataka kumfanya nini huyu mugeni wetu..
Mussa kiraka Senior Member Joined Mar 4, 2012 Posts 106 Reaction score 13 Mar 28, 2012 Thread starter #13 asanteni sana wana jf wote
Mussa kiraka Senior Member Joined Mar 4, 2012 Posts 106 Reaction score 13 Mar 28, 2012 Thread starter #14 Erickb52 said: Kwani nani asiyeujua uchi? Na ukiuona kwani unanitoka? Haaaa mbona tunapokuwa na wapenzi wetu tunakuwaga uchi? Ungekaribishwa tu Click to expand... haya bana ndo nishaingia
Erickb52 said: Kwani nani asiyeujua uchi? Na ukiuona kwani unanitoka? Haaaa mbona tunapokuwa na wapenzi wetu tunakuwaga uchi? Ungekaribishwa tu Click to expand... haya bana ndo nishaingia
Mussa kiraka Senior Member Joined Mar 4, 2012 Posts 106 Reaction score 13 Mar 28, 2012 Thread starter #15 dickson longo said: karibu tu. Click to expand... asante sana