Mh!Unabahati hata mume wangu sijawahi mpa hivyo

Mh!Unabahati hata mume wangu sijawahi mpa hivyo

dazipozi

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2011
Posts
1,137
Reaction score
106
Wewe ni kijana mwenye kazi nzuri sana.Unaishi na Mkeo ambapo mungu amewajaalia kupata mtt mmoja wa kike.Siku za hivi karibuni mlitembelewa na jamaa mmoja ambaye mkeo alimtambulisha kwako kama kaka yake yaani mtt wa shangazi yake aliyekuwa masomoni.Ukampokea vzr sana,mkabdilishana hadi namba ya simu siku mbili baada ya jamaa kuondoka ya huyo jamaa ukahisi kama mkeo anatoka nje ya ndoa lakini ukawa hujui ni nani.Siku ukaamua kuikagua simu yake na kuanza kusoma msg ambapo ulishanga kukuta msg zifatazo;
Inbox:Yaani mpenzi wewe ni mkali sana,unaju jana ulinipagawisha hadi sasa sina hamu kabisa,siyo siri unayaweza
Outbox:Kweli?Mh!Basi unabahati sana,hata mume wangu sijahi kumpa hivyo,na kesho tena,Mx
 
Wewe ni kijana mwenye kazi nzuri sana.Unaishi na Mkeo ambapo mungu amewajaalia kupata mtt mmoja wa kike.Siku za hivi karibuni mlitembelewa na jamaa mmoja ambaye mkeo alimtambulisha kwako kama kaka yake yaani mtt wa shangazi yake aliyekuwa masomoni.Ukampokea vzr sana,mkabdilishana hadi namba ya simu siku mbili baada ya jamaa kuondoka ya huyo jamaa ukahisi kama mkeo anatoka nje ya ndoa lakini ukawa hujui ni nani.Siku ukaamua kuikagua simu yake na kuanza kusoma msg ambapo ulishanga kukuta msg zifatazo;
Inbox:Yaani mpenzi wewe ni mkali sana,unaju jana ulinipagawisha hadi sasa sina hamu kabisa,siyo siri unayaweza
Outbox:Kweli?Mh!Basi unabahati sana,hata mume wangu sijahi kumpa hivyo,na kesho tena,Mx

kwani alimpa kipi chaajabu? Au t...g!?
 
Unasubiri siku mkiwa mnajiandaa kupeana haki unamwambia "mpenzi/mke wangu naomba leo unipe kama ulivyompa kaka yako siku fulani".
 
nafikiri kuna watu wana overate sana hizi title za'
mke' na 'mume'

mtu kama unamjua vizuri huwezi shangaa matendo yake

regardless ameoa/olewa au bado
 
siwaamini cousins sababu ninaye cousin hata nikimpigia simu sasa hivi she is at my service..cousinz..damn
 
Unasubiri siku mkiwa mnajiandaa kupeana haki unamwambia "mpenzi/mke wangu naomba leo unipe kama ulivyompa kaka yako siku fulani".
hapo lazima jicho limtoke nakwambia,nakujichekesha kwa wingi,Mx
 
nafikiri kuna watu wana overate sana hizi title za'
mke' na 'mume'

mtu kama unamjua vizuri huwezi shangaa matendo yake

regardless ameoa/olewa au bado
hebu anza mwanzo?Mx
 
Mifano mingine jamani haifai,nimepata mgeni wa aina hiyo,sijui nikamtimue?
 
hakumanisha kama hajawahi kumpa mumewe hayo ni maneno ya kawaida kwa wanaume na wanawake waroho eti sijawahi kumbe anasema hvo kwa kila mtu ili aonekane tu s/he is deep chezea wabongo
 
Back
Top Bottom