Mh.Mbowe na Mnyika kuwasha moto Igunga Leo

Mh.Mbowe na Mnyika kuwasha moto Igunga Leo

be wilonga kiki! Hava vanyamapalala wa ccm wamekata umeme! Kha! Bcoz generator limulika, tulipamwinga yan pa1 sana. Aaa chadema!

bela ndauli ,,pede mutwa mkwawa iva vetukuvakemela ,makamanda, namunyi muyetu avakemelige ndauli??,,, pamwinga sana!
 
Makamanda wananchi wapo kwa wingi wakisubiri viongozi kufika na tutawaletea updates za mkutano huu ikijumuisha na picha ila kwa sasa Tannesco wamezima umeme nahisi ni hujuma lakini makamanda wamewasha generator


View attachment 107918 View attachment 107920 View attachment 107921 View attachment 107922 View attachment 107923

Wakuu hizi picha ni wananchi wa Igunga waliojitokeza leo kwa ajili ya Mkutano juu ya maoni ya katiba mpya ambao ulipangwa kuhutubiwa na Waheshimiwa Mbowe, Lisu na Mnyika lakini kwa sababu hambazo hazikuzuilika mkutano huu umeahirishwa hadi hapo kesho, kwa hiyo tunaomba radhi tuwasiliane kesho kwa Update zaidi poleni makamanda.

Hahahahaha,taarifa tulizonazo ni kuwa makamanda wa anga wameungia mitini na kusababisha vurumai baada ya chadema kutaka kutwangana jukwaani,mbowe na mnyika wamekula kona,mha arishaji anasema isingekuwa hekima ya polisi chadema Leo wangeuana
 
attachment.php
attachment.php
attachment.php
attachment.php
attachment.php

Mkuu Mwigulu, hivi unaweza kuzuwia wakatime? Nobody can stop the time!
 
Back
Top Bottom