Mh.Mbowe na Mnyika kuwasha moto Igunga Leo

Mh.Mbowe na Mnyika kuwasha moto Igunga Leo

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Posts
9,739
Reaction score
4,746
Leo kunatarajiwa kufanyika mkutano mkubwa Igunga utakao hutubiwa na viongozi hao mada kuu ni maoni ya katiba mpya, tutawajuza kila kitakachojiri.
 
Leo kunatarajiwa kufanyika mkutano mkubwa Igunga utakao hutubiwa na viongozi hao mada kuu ni maoni ya katiba mpya, tutawajuza kila kitakachojiri.

Si mchezo,top brass ya CDM inachapa hakuna mfano. Imagine ndo wangekuwa madarakani halafu spidi ya kuchapa kazi iwe hivi,nchi ingepiga hatua kwa haraka sana,
 
Poleni makamanda kwa kufanya kazi bila kuichoka. Jasho lenu siyo bure. Ukombozi umewadia. Nakimbilia benki kutuma nyongeza ya mchango wangu kwa ajili ya kazi za chama changu CHADEMA!!!
 
Hata hivyo wana Igunga walitalajia wajue pia kwanini Mkuu wa Wilaya alihamishwa halafu amepanchi(ameomba abaki) kuna sababu ya ufisadi pale .
 
Makamanda wananchi wapo kwa wingi wakisubiri viongozi kufika na tutawaletea updates za mkutano huu ikijumuisha na picha ila kwa sasa Tannesco wamezima umeme nahisi ni hujuma lakini makamanda wamewasha generator


P1020789.JPG P1020791.JPG P1020792.JPG P1020793.JPG P1020795.JPG

Wakuu hizi picha ni wananchi wa Igunga waliojitokeza leo kwa ajili ya Mkutano juu ya maoni ya katiba mpya ambao ulipangwa kuhutubiwa na Waheshimiwa Mbowe, Lisu na Mnyika lakini kwa sababu hambazo hazikuzuilika mkutano huu umeahirishwa hadi hapo kesho, kwa hiyo tunaomba radhi tuwasiliane kesho kwa Update zaidi poleni makamanda.
 
Tuko na mungu nguvu za shetani (Mwigulu) zitashindwa. Pamoja kamanda
 
makamanda wananchi wapo kwa wingi wakisubiri viongozi kufika na tutawaletea updates za mkutano huu ikijumuisha na picha ila kwa sasa tannesco wamezima umeme nahisi ni hujuma lakini makamanda wamewasha generator

pamoja sana mkuu!!! Tunasubiri
 
Makamanda wananchi wapo kwa wingi wakisubiri viongozi kufika na tutawaletea updates za mkutano huu ikijumuisha na picha ila kwa sasa Tannesco wamezima umeme nahisi ni hujuma lakini makamanda wamewasha generator

Tupo pamoja mkuu......Picha ni jambo muhimu sana....
 
Makamanda wananchi wapo kwa wingi wakisubiri viongozi kufika na tutawaletea updates za mkutano huu ikijumuisha na picha ila kwa sasa Tannesco wamezima umeme nahisi ni hujuma lakini makamanda wamewasha generator

Kama wamezima TANESCO ndo safi sana maana mji wote utakuwa kimya na generator za makamanda zikiwashwa watasikika vizuri mji mzima. CCM bwana hata hawajui wanadhani wanawakomoa CDM kumbe wanawapaisha
 
Heko Chadema.

Cdm will live long,the Makamandas are still on their way to here from Nzega,we will not hesitate on this war of liberating this abandoned region i.e Tabora against that devil CCM
 
Wakuu hadi muda huu wananchi wapo wengi sana kumsubiri kamanda wa Anga kwani bado hajatua lakini jukwaa linachangamshwa na viongozi mbalimbali wa CDM kama vile Mh. Vicent, Kashindye, Annuary Kashaga na wengineo. Wameongea mengi lakini la muhimu wamewatahadharisha wananchi juu ya uhaba wa chakula hivyo wamewataka wahifadhi chakula na sio kusubiri chakula cha msaada ambacho huwa kina macho na pia hakitoshelezi kwani upewa debe moja au bakuli mbili, pia walizungumzia suala la watumishi mbalimbali kupewa uhamisho na wengine kunyang'anywa madaraka kutoka kwa shinikizo la viongozi wa CCM kwa kuwa tu wanaishabikia CDM.
 
BE WILONGA KIKI! HAVA VANYAMAPALALA WA CCM WAMEKATA UMEME! kha! BCOZ GENERATOR LIMULIKA, TULIPAMWINGA YAN PA1 SANA. AAA CHADEMA!
 
Watu wanashangilia tu, hizo pesa za kukusanya maoni wakati mnajua tayari tume iko equipped kwa kila kitu ikowemo fedha, zinatoka wapi, shangilia tu utakuja kulipa, we are going to finance you in return you will give us some.......................... ... At .................... Once you get...............," cdm reply " you should worry not only .................. But also i will provide you with .............. At .....................
 
Back
Top Bottom