Mh Kigwangala,hospital ya Tumbi Hamna hata Panado.

Mh Kigwangala,hospital ya Tumbi Hamna hata Panado.

jembelamkono

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2015
Posts
2,733
Reaction score
2,021
Toka ijumaa jioni niko hapa,nina mgonjwa wa ajali,
Jambo la kustaajabisha hospital in hapa:
1😀awa (japo dawa baridi tu)kama panadol,paracetamol n.k hakuna hata kwa kununua kwenye Duka la hospital.
2:Maji kwenye mabomba,chooni nk hakuna.Kwa kifupi hospital haina maji.
3:Uchafu uliokithiri wodini.Hakuna wafanya usafi,mashuka hayabadilishwi kwa wakati n.k
Nilitegemea ningepata huduma bora hasa ukizingatia hospitali hii imekua ikihudumia wakazi wengi na hasa wasafiri wanaopata matatizo kama ajali za barabarani.
Kama kweli Mh Kigwangwala na naibu wako Mh Ummy Mwalimu,kama kweli mnania ya dhati kweli ya kuleta mabadiliko kwenye sekta ya afya ni vyema mngeanzia kwenye hospital hii ya Tumbi,maana inaumuhimu mkubwa kama nilivyo ainisha hapo awali.
Wa salaam.
 
Toka ijumaa jioni niko hapa,nina mgonjwa wa ajali,
Jambo la kustaajabisha hospital in I hapa:
1😀awa (hapo dawa baridi tu)kama panadol,paracetamol n.k hakuna hata kwa kununua kwenye Duka la hospital.
2:Maji kwenye mabomba,chooni nk hakuna.Kwa kifupi hos00pital haina maji.
3:Uchafu uliokithiri wodini.Hakuna wafanya usafi,mashuka hayabadilishwi kwa wakati n.k
Nilitegemea ningepata huduma bora hasa ukizingatia hospitali hii imekua ikihudumia wakazi wengi na hasa wasafiri wanaopata matatizo kama ajali za barabarani.
Kama kweli Mh Kigwangwala na naibu wako Mh Ummy Mwalimu,kama kweli mnania ya dhati kweli ya kuleta mabadiliko kwenye sekta ya afya ni vyema mngeanzia kwenye hospital hii ya Tumbi,maana inaumuhimu mkubwa kama nilivyo ainisha hapo awali.
Wa salaam.


Kwa nini usiwapelekee?
 
Hiyo hospitali sijui kwa nini inalalamikiwa mno halafu wanaangalia tu
 
Hiyo hospitali sijui kwa nini inalalamikiwa mno halafu wanaangalia tu
Mkuu hali ni mbaya sana.Vyoo vichafu sana hakuna Vitanda vya kutosha,maduka ya dawa yapo lkn hayana chochote,nashindwa kuelewa mkuu.
Haspital mazingira na majengo yako vizuri sana,nashindwa kuelewa serikali inakwama wapi?
 
Mkuu hali ni mbaya sana.Vyoo vichafu sana hakuna Vitanda vya kutosha,maduka ya dawa yapo lkn hayana chochote,nashindwa kuelewa mkuu.
Haspital mazingira na majengo yako vizuri sana,nashindwa kuelewa serikali inakwama wapi?
ina maana hawaoni?
 
Hakuna Kitu cha bure duniani.Kila kitu kina gharama.Nenda Kenya au Rwanda;wao ukosefu wa dawa walishasahau!
Kwa vipi?Mpe kila mwananchi bima ya afya.Inaitwa universal health insurance.Sisi bado tunadanganyana,wakati hitaji halisi la Dawa na Vifaa tiba Kwa mwaka ni 577B,sisi tunatenga 125B;nayo haiendi Kwa wakati.
 
Toka ijumaa jioni niko hapa,nina mgonjwa wa ajali,
Jambo la kustaajabisha hospital in hapa:
1😀awa (japo dawa baridi tu)kama panadol,paracetamol n.k hakuna hata kwa kununua kwenye Duka la hospital.
2:Maji kwenye mabomba,chooni nk hakuna.Kwa kifupi hospital haina maji.
3:Uchafu uliokithiri wodini.Hakuna wafanya usafi,mashuka hayabadilishwi kwa wakati n.k
Nilitegemea ningepata huduma bora hasa ukizingatia hospitali hii imekua ikihudumia wakazi wengi na hasa wasafiri wanaopata matatizo kama ajali za barabarani.
Kama kweli Mh Kigwangwala na naibu wako Mh Ummy Mwalimu,kama kweli mnania ya dhati kweli ya kuleta mabadiliko kwenye sekta ya afya ni vyema mngeanzia kwenye hospital hii ya Tumbi,maana inaumuhimu mkubwa kama nilivyo ainisha hapo awali.
Wa salaam.
Hivi hapa waziri ni nani na naibu nani? Hebu rekebisha mkuu, watanuniana ofisini!
 
Na bado kuna watanzania na viongozi baadhi mambumbumbu..Wanashabikia vitu visivyokuwa na maana na kujaribu kuwalinda wezi wa rasilimali zetu wakati sisi ndo tunaoumia sijui tumepatwa na shida gani
 
Toka ijumaa jioni niko hapa,nina mgonjwa wa ajali,
Jambo la kustaajabisha hospital in hapa:
1😀awa (japo dawa baridi tu)kama panadol,paracetamol n.k hakuna hata kwa kununua kwenye Duka la hospital.
2:Maji kwenye mabomba,chooni nk hakuna.Kwa kifupi hospital haina maji.
3:Uchafu uliokithiri wodini.Hakuna wafanya usafi,mashuka hayabadilishwi kwa wakati n.k
Nilitegemea ningepata huduma bora hasa ukizingatia hospitali hii imekua ikihudumia wakazi wengi na hasa wasafiri wanaopata matatizo kama ajali za barabarani.
Kama kweli Mh Kigwangwala na naibu wako Mh Ummy Mwalimu,kama kweli mnania ya dhati kweli ya kuleta mabadiliko kwenye sekta ya afya ni vyema mngeanzia kwenye hospital hii ya Tumbi,maana inaumuhimu mkubwa kama nilivyo ainisha hapo awali.
Wa salaam.
Hivi hawa mawaziri wamebadilishana nafasi zao, naibu kawa waziri, na waziri kawa naibu? Pole kwa kuuguza!
 
Mkuu hali ni mbaya sana.Vyoo vichafu sana hakuna Vitanda vya kutosha,maduka ya dawa yapo lkn hayana chochote,nashindwa kuelewa mkuu.
Haspital mazingira na majengo yako vizuri sana,nashindwa kuelewa serikali inakwama wapi?
Inashughulikia makinikia na uhakiki vyeti fake mkuu, ukisema ukweli unaitwa mchochez na mpga dili, wanasubr muwasifie kwanza!
 
Back
Top Bottom