Mh. John Magufuli aiteka Tukuyu na Rungwe

Mh. John Magufuli aiteka Tukuyu na Rungwe

Hii mada imekosa wachangiaji ngoja niende ile ya mkesha wa ukawa jangwani
 
Kwa nini mnatumia nguvu sana kumnadi huyo magufuli na wakati huo aliuza nyumba za serikali na kuwatukana watu wa kigambo?


Swissme
Kwanini unaogopa namna hii?

11898523_771895916252806_3138857467244217105_n.jpg
 
hvyo vitenge kofia na tshirt ni hongo toshaa.. Inaitwa indirect benefit inkind
 
Natizama Star TV mBEYA HAIJAMKUBALI MGOMBEA WA ccm hata Mgombea ubunge Shitambala wanababaika na kusikitisha sana hawa jamaa
 
Akiongea na wakazi wa Mbeya Jimbo la mbarali amesema nilichukua fomu kimya kimya na wala sikuwa na wapambe zaidi ya Dereva, wala sikumuhonga mtu hata mmoja, anayesema nimemuhonga ainue mkono juu? Hakuna hakuna makofi uwanja mzima,

Alisema hatapanda ndege, vipi bado amesimamia kauli yake
 
Ukiona hivyo kristapen imekutosha kwinini haina aja tulia ikuingie sasa
 
Akiongea na wakazi wa Mbeya Jimbo la mbarali amesema nilichukua fomu kimya kimya na wala sikuwa na wapambe zaidi ya Dereva, wala sikumuhonga mtu hata mmoja, anayesema nimemuhonga ainue mkono juu? Hakuna hakuna makofi uwanja mzima,
Mara hii amesahau kuwa alimhonga mpenzi wake nyumba ya serikali?
 
Acha uwongo tingatinga liko kyela,, mbeya ni kesho..
 
Akiongea na wakazi wa Mbeya Jimbo la mbarali amesema nilichukua fomu kimya kimya na wala sikuwa na wapambe zaidi ya Dereva, wala sikumuhonga mtu hata mmoja, anayesema nimemuhonga ainue mkono juu? Hakuna hakuna makofi uwanja mzima,

mbona hasemi kuwa alipigiwa simu akachue fomu na hii inamaanisha hakujiandaa kushika wadhifa mkubwa kama uraisi
 
Tingatinga linapiga kazi,, hapa kazi,, mwaka huu wavivu,wazembe,wezi,wala rushwa, mafisadi,, lazima muame nchi,, taifa linarudi kwa wazalendo, Magufuri piga kazi.. siasa za propaganda tunawaachia ukawa maana ndio mtaji wao wa chama siku nyingi
 
Bora umempa ukweli bhana anadanganya wakati raisi alikuwa kyela na rungwe leo ila kesho jiji la mbeya
 
Back
Top Bottom