Mh. Deo Filikunjombe salute...



Haya ulitakiwa uanze na mwenyekiti wenu alipomchagua Mbatia kua mbunge wa kuteuliwa ili aongeze nguvu ya upinzani bungeni, ama NCCR ni part of CCM?
 
We never kiss nobody ass before why now?
Chama
Gongo la mboto DSM
Poor Chama! Are you sure? FYI you have been kissing lots and lots of asses recently for that's the only way CCM can survive...kissing stinking asses of mafisadi left, right and centre, do you want names? I bet you dont!
 

Chama bana ha ha ha

You Chenges ass you Kissed Mrambas ass You Kissed Rostam ass why not Deo
 
Deo kakosea sana Kama kweli amechangia hadharani sioni mantiki ya yeye kufanya hivyo.
 
kama ingelikuwa shibuda kaichangia ccm, mnelisemaje? Deo ni msaliti kwa chama chake mtake msitake.............!

mh. Deo ni he's fearles politician na hatuna utamaduni wa kumjadili mh. J. Shibuda. Yeye mwache alivyo.
 
Poor Chama! Are you sure? FYI you have been kissing lots and lots of asses recently for that's the only way CCM can survive...kissing stinking asses of mafisadi left, right and centre, do you want names? I bet you dont!

We are on the verge of cleaning the house, we misstep before by allowing some members to dictate the party`s decisions but all that shit is gone and we are closing all gap between party`s leaders and members, so it will be nonsense if we allow stupid members like Deo to slow our progress; Deo was nothing before he was elected; did you even know him before? which ass did we kiss? Some actions of corrupted party members has nothing to do with CCM that why you see some of them have the case to answer or have forced to stay aside. But all in all CCM will continue to be stronger without that stupid who is looking for cheap popularity.

Chama
Gongo la mboto DSM
 
Chama bana ha ha ha

You Chenges ass you Kissed Mrambas ass You Kissed Rostam ass why not Deo

They are all out of their positions so it tell you we don`t kiss assess!!

Chama
Gongo la mboto DSM
 
Nasikia Prof Mahaulu nae kachangia milioni 50.
 

I like this Sweetie..
 
Lema anasema Dar es Salaam kuna watu milioni 5 nataka kila mmoja atoe 500.

Kasahau kwenye hiyo milioni 5 kuna watoto wadogo, vipofu, wehu, masikini wakutupwa ambao wanaitaji misaada..
 
chama na wenzako magamba msipatwe na kiungulia wala kupiga miayo ovyo achilia mbali kwikwi.....filikunjombe anajipambanua zaidi yenu wenye mawazo mgando ambayo hayavuki masaa ya chakula cha mchana!!!...ccm wengi wamechangia sana na hao wanajua nini kinaendelea sio wewe uko huko Gmboto hata fidia ya mabomu hujalipwa na bado unachezesha taya bila kujua
 
Chama gongolamboto welcome on boad. You are potetial seed to chadema. Mwenye dhambi ndiye mungu humrejesha kwake. Karibu utoe mchango wako kwa m4c. Tunakupenda ingawa kwa cheo ulichonacho ni ngumu kuachia kwa vile una mpango na ubunge 2015 ukonga.

Boy! you make my day! sina haja wala nia ya kujiunga na vyama vya kikabila; ila nashukuru sana kwa kunikaribisha; mimi ni mwanachama wa kawaida ndani ya tawi langu sina shida ya uongozi wala nia ya kufadhiliwa na siasa elimu yangu inanitosha kuendesha maisha yangu.

Chama
Gongo la mboto DSM
 

Hao sio CCM ni wasaliti ni kitendo walichofanya ni sawa na mume kumlipia mtu guest house akampige bao mkewe! CCM ni chama chenye maadili hatuwezi kuruhusu upuuzi wa watu kama kina Deo ni bora tu wajiengue kivyao!

Chama
Gongo la mboto DSM
 

Dont try and ever again mention Sisiem a democratic machine(shame)filiku has probably felt he could donate to help civic educ that CDM HEADING TO TAKE, the party you are talking can be fu2cking maching killing machine, dnt deserv good name, you better believ visible fillo, consider millions invisible Tanzanians worrying the assassin sisiem
 

CCM is a democratic party that why we allow to be challenged by tribal party like Chadema other than that we are good and are looking for big win in 2015

Chama
Gongo la mboto DSM
 
Hao sio CCM ni wasaliti ni kitendo walichofanya ni sawa na mume kumlipia mtu guest house akampige bao mkewe! CCM ni chama chenye maadili hatuwezi kuruhusu upuuzi wa watu kama kina Deo ni bora tu wajiengue kivyao!

Chama
Gongo la mboto DSM

sasa unadhani atafukuzwa chamani
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…