Mgomo TIcts watikisa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo TIcts watikisa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by francisma, Oct 25, 2011.

  1. f

    francisma New Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ticts kuna mgomo toka saa moja asubuhi leo ,madai ya hisa na ongezeko la mishaara ,baadhi ya mabosi wazungu wanyanyasaji na wanajiripa mabilioni ya pesa ,
     
  2. R

    Real Masai Senior Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapo kuna vibarua nenda rudi na wanalipwa hela ya kutupa..yani hii nchi cjui mpaka lini,
     
  3. M

    Masanyiwa Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani nchi acheni tu , lakini mungu mkubwa turejee yaliyomkuta gaddafi , wazungu wanatanua nchi hii acha tu
     
  4. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,733
    Likes Received: 856
    Trophy Points: 280
    That approach would have big impact...next time we should not give dogs what is holy because that is the price they pay.
     
  5. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    haki kwanza kazi baadae
     
  6. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,940
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Acha wakipate tuliwaomba nyaraka muhimu wakazigomea eti tusiwasumbue mabosi wao
     
  7. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,039
    Likes Received: 678
    Trophy Points: 280
    Mpaka tubadirishe chama.
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,309
    Likes Received: 4,752
    Trophy Points: 280
    ni kweli ticts wamezidi.mtu unafanya kazi za kuingiza mabillion ya hela lakini mwisho wa siku unalipwa laki moja na nusu hadi mbili.wale ticts walichofanya ni kugawa tenda kwa makampuni madogo madogo ambayo yanaajili watu kutokana na kazi zilizopo,hizo kampuni ndo zinanyonya watu.kwa mfano ipo kampuni inayohusiana na ukalani,nyingine ya kupakia na kupakua,nyingine usafi.na pale kinachofanyika ni kubebana tu.na kufukuzwa kupo njenje.poleni.mia
     
  9. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Ndio Tunaanza ya Libya taratibu au?
     
  10. s

    suzi New Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hapo TICTS kuna nini? Mbona mara kwa mara wanagoma? Halafu nasikia Karamagi na wenzake ndoa wanataka kuchukua hizo hisa zao. Nchi yetu hii jamani. Wafanayakazi wa TICTS msikubali haki yenu iondoke hivi hivi na natamani kwenye mashirika mengine wangekuwa na umoja kama wenu, watu wananyanyaswa wanakaa kimya tu huku wakinung'unika pembeni.
     
  11. s

    suzi New Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli hapo makampuni haya tuliyoyabinafsisha yanamatatizo makubwa sana. Nyie wazungu wanaunyanyasaji wa hali ya juu. Inabidi serikali iwasaidie lakini serikali gani inaweza kuwasaidia hawa watu????
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,899
    Likes Received: 14,499
    Trophy Points: 280
    Pole mzee. Kumbe unafanya kazi TICTS? mia.
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Acha watu wajichukulie maamuzi tu kwani hakuna wa kuwasikiliza katika nchi yao wenyewe. Pengine heshima itakuja.
     
  14. limaze

    limaze New Member

    #14
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweri unyanyasaji upo sio tu kwawahajiliwa ata hao vibarua wanafanywa kama watumwa.hangali kazi wanayofanya lashingi ya kufunga na kufungu viatu vya container,nivibarua sawa lakini ndiyo mwalipe elfu7000 kweri ?hiii kampuni ipo kwa ajiri ya watanzani au wazungu
     
Loading...