Mgombea ubunge UPDP. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea ubunge UPDP.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Sep 27, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nanukuu kampeni za mgombea huyu huko Igunga;Nitaanza na vijana>>vijana hamna kazi,mnakaa vijiweni bila kazi>>vijana mna 'very problems'>>Ninyi ni kama solar panels,mnachomeka juani muda wote>>mkinichagua,watoto wenu hawataenda na majembe shuleni na badala yake nitauza VX langu ili ninunue powertiller kwa kila shule>>Vijana nitawapa ajira ya kuendesha matrekta ya kijiji nitakayoyanunua>>Nitaajiri wataalam kutibu ng'ombe wenye kupe na nitawalipa kwa U.S dollars na British pounds kwa sababu shilingi haina thamani(mwisho wa kunukuu).Yaaani hopeless kabisa huyu mgombea,CHADEMA kibarikiwe.
     
  2. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,137
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    teh teh teh, huyo anashiriki uchaguzi au anashirikishwa?
     
  3. m

    mbweta JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Huyo anayecheza break za nyau hopeless kabisa.
     
  4. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 2,268
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    hata mtazangaji wa Chanel Ten alocomment kuwa hawa jamaa ni 'Ze Commedy' Tena wanaweza kwashinda!!
     
  5. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,848
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hapa ndipo tunaposema kidumu ...........................
     
  6. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kipi hicho?
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,043
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Teh teh teh,angalau ana mawazo mbadala.
     
  8. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wagombea huwa hawapimwi akili?
    OTIS.
     
  9. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ee kuwa masikini si lazima uwe ni umasikini kwa kipesa, hata mawazo hhehehehehe kanifurahisha sana huyo jamaa,, kaishia langapi huyooo?
     
  10. brightrich

    brightrich Senior Member

    #10
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona alikuwa anatafuta umaarufu kuwa alishawahi kugombea ubunge, maana nahisi anawaza kwa kutumia m......a....k.....lio:confused2: na watoto wahapelekwi shule kulima bali kujua kusoma,kwani hata majumbani mwao kuna mashamba ya kulima au hata bustani!!! Kweli ameishiwa sera!!!!!!!!!!11
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    sijakueleuwa umeanza na mgombea wa updp umemalizia na mgombea chadema is there any comfusion?
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Huyu kakosa sera kabisa na ningetemea ccm ndo waongee upupu kama huu na sio upinzani
     
  13. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nikimaanisha the only effective opposition party is CHADEMA na sio vyama uyoga kama UPDP.
     
  14. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wanasema ulevi noma huyo alikuwa amelewa na kupanda jukwaani kuropoka
     
  15. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Kumbe alikuwa mgombea?mimi nilwasha TV late kidogo nikakuta huyo bwana anaongea,nadhani alikuwa stendi na alikuwa amelewa,mimi nikadhani ni kipindi kipya cha Commedy na kwa vile sipendi haya makomedy ya kibongo nilihamia channel nyingine,kumbe alikuwa mgombea?CCM wanapoteza hela zao nyingi kuwalipa awa DOVUTWAS eti wagawe kura za upinzani,waste of resource.
     
  16. pitbull

    pitbull JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    safi sana mgombea!!!
     
  17. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,478
    Likes Received: 1,584
    Trophy Points: 280
    Natamani kumuona live huyo mgo ombea kwa hiyo hapo ndio kamaliza kumwaga sera?
     
  18. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 781
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    hawa ndio tunaowaita mbumbumbu mzungu wa reli. hajui anaongea nini, TZ ina vijimambo!!!!!!
     
  19. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 816
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Mbona mnamlaumu? Naye ametumia haki yake kugombea ubunge na wananchi wa Igunga ndio wana haki ya kuamua kumchagua au kutomchagua.
    Ila tu,ana ahadi ambazo hazitekelezeki. Pengine lengo lake ni kutengeneza historia,kuwa naye alishiriki uchaguzi.
     
Loading...