Mgombea ubunge uchochoroni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea ubunge uchochoroni

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by msani, Sep 22, 2011.

  1. msani

    msani JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,329
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mgombea ubunge katika uchaguzi mdogo jimbo la igunga amekutwa anabanduliwa katika moja ya vichochoro mjini igunga.
    mashuhuda wa tukio hilo la aibu wamedai kuwa vijana hao ambao walikuwa wanambandua mgombea huyo walisema kuwa tangazo hilo lilikuwa la uchaguzi mkuu uliopita na sasa wanabandika matangazo mapya yanayohusu uchaguzi huu mdogo.
    ulikuwa unatarajia nini mbona unashangaa?!!!!
     
  2. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,127
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Haya mkuu!
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,640
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    umekosa cha kuandika
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    We ni mwehu.
     
  5. gwino

    gwino JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 335
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kaaazi kweli kweli
     
  6. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ndio akili zetu wabongo!!
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    anafikiria kwa kutumia kijambio.
     
  8. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,848
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Haa!, kumbe na wewe wataka pilau, pita ukapakuliwe nyuma huko, yupo Dk Kafumu mpishi.
     
Loading...