mgombea Ubunge ARUMERU aahidi kujenga reli | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mgombea Ubunge ARUMERU aahidi kujenga reli

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mopaozi, Mar 23, 2012.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,189
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Leo Mgombea wa chama cha SAU huko Arumeru akihutubia mkutano wa kampeni uliokuwa na watoto na watu wengine kiduchu ameahidi kujenga reli ya kutumia makaa ya mawe ya Liganga,akiongea kama anapiga stori kijiweni na masela wake!! Wakuu hivi hawa wagombea wamelipwa kugombea au haiingii akilini kabisa nnnamshaka na utitiri wa wagombea wengine kuna walakini hapa! Source TBC na wamempa airtime kweli!!!!
     
  2. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,940
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    TBC zao la maji taka
     
  3. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,189
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Leo nimewashangaa hata mgombea wa serikali wamemnyima airtime kama wa SAU!
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Nilifikiri ni Nasari ametoa hiyo ahadi! Kumbe mtu wa SAU!
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,017
    Likes Received: 5,187
    Trophy Points: 280
    i see.......
     
Loading...