GE2025 Mgombe ubunge Chama cha Wakulima AAFP aahidi kujenga flyover Tabora Mjini

GE2025 Mgombe ubunge Chama cha Wakulima AAFP aahidi kujenga flyover Tabora Mjini

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025

Mkalukungone Mwamba

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2022
Posts
3,117
Reaction score
7,169
Mgombea Ubunge wa Jimbo la Tabora Mjini kupitia Chama cha Wakulima (AAFP), Habiba Bunduki, amezindua kampeni zake akiahidi kuboresha maisha ya wananchi kwa kujenga barabara za juu (flyover) katika barabara za Tabora Mjini pamoja na kubadilisha mazingira ya elimu ili kuhakikisha wanafunzi wanapata fursa ya kusoma katika mazingira bora zaidi endapo atachaguliwa kuwa mbunge.

 
Tabora ni mkoa ambao hauhitaji mgombea adanganye ili apate kura...

Kuna issues nyingi zinasumbua mkoa huu na hazina majibu...

Hawa wagombea wanashindwa kusema wataleta maji vijijini...

Barabara zinazopitika vijijini...

Kuomba Veta, ili vijana wanaoshindwa kuendelea na masomo waende kwenye ufundi...

Wilaya ya urambo na kaliua kuna veta moja tu(labda kama imejengwa nyingine siku hizi)...

Hamasisha wawekezaji wa viwanda vidogo vya kuchakata karanga na asali, viwanda vya mbao nk..

Viwanda vya tumbaku vinatakiwa kujengwa tabora sio morogoro, na hili hadi mfundishwe?

Huna haja ya kudanganya ndugu mgombea...
 
Wanatuona manyani
Hawa wananchi wa leo sio wa mwaka wa 47 enzi za giza
 
Mgombea Ubunge wa Jimbo la Tabora Mjini kupitia Chama cha Wakulima (AAFP), Habiba Bunduki, amezindua kampeni zake akiahidi kuboresha maisha ya wananchi kwa kujenga barabara za juu (flyover) katika barabara za Tabora Mjini pamoja na kubadilisha mazingira ya elimu ili kuhakikisha wanafunzi wanapata fursa ya kusoma katika mazingira bora zaidi endapo atachaguliwa kuwa mbunge.

huo mji wa majungu na uchawi....
 
Mgombea Ubunge wa Jimbo la Tabora Mjini kupitia Chama cha Wakulima (AAFP), Habiba Bunduki, amezindua kampeni zake akiahidi kuboresha maisha ya wananchi kwa kujenga barabara za juu (flyover) katika barabara za Tabora Mjini pamoja na kubadilisha mazingira ya elimu ili kuhakikisha wanafunzi wanapata fursa ya kusoma katika mazingira bora zaidi endapo atachaguliwa kuwa mbunge.

Bila shaka hiyo itakuwa inavuka hadi ziwa victoria kuingia uganda na kenya?
 
Back
Top Bottom