Mgogoro wa wananchi kijiji cha Manchali na Chalinze, Chamwino Dodoma

Mgogoro wa wananchi kijiji cha Manchali na Chalinze, Chamwino Dodoma

duocore

Member
Joined
Aug 27, 2012
Posts
55
Reaction score
5
Hivi karibuni kumekuwepo kwa mgogoro kati ya wananchi wa kijiji cha Manchali na Chalinze Dodoma. Mgogoro huu umechochewa na mradi wa umeme ambao umeelekezwa katika kijiji cha Manchali na kwenye pampu ya maji iliyo kijiji cha Chalinze. Mgogoro huo ni juu ya maji na umeme. Je, ni busara ipi iliyotumika katika mradi huo? Dhana ya ushirikishwaji iko wapi? Serikali angalieni hilo.
 
Back
Top Bottom