kilobwakauye Member Joined Aug 13, 2017 Posts 7 Reaction score 1 Aug 13, 2017 #1 Habarini,mimi naitwa kilobwakauye,ni mgeni humu...naomba muongozo. Sent using Jamii Forums mobile app
Habarini,mimi naitwa kilobwakauye,ni mgeni humu...naomba muongozo. Sent using Jamii Forums mobile app
Odoemma JF-Expert Member Joined Mar 7, 2017 Posts 828 Reaction score 876 Aug 13, 2017 #2 Karbu Sent using Jamii Forums mobile app
Baby Doll JF-Expert Member Joined Aug 9, 2017 Posts 5,042 Reaction score 22,634 Aug 14, 2017 #3 Karibu sana
Kichwa Kichafu JF-Expert Member Joined Apr 13, 2017 Posts 44,996 Reaction score 189,583 Aug 14, 2017 #4 Karibu. We ni me au ke?
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,873 Reaction score 13,860 Aug 14, 2017 #5 Karibu sana JF..........
O Otorong'ong'o Platinum Member Joined Aug 17, 2011 Posts 39,422 Reaction score 29,740 Aug 16, 2017 #6 Wakaribishwa JF
Papaa Gx JF-Expert Member Joined Oct 10, 2016 Posts 11,541 Reaction score 18,753 Aug 16, 2017 #7 Tafuta kitabu cha kusoma na kuandika, kipitie mwezi 1 kisha ndio urudi. Sent using Jamii Forums mobile app
Tafuta kitabu cha kusoma na kuandika, kipitie mwezi 1 kisha ndio urudi. Sent using Jamii Forums mobile app