Mgeni mimi

Yeah napenda jukwaa la siasa sana bila kusahau intelligence forum japo siku hizi hamna jipya ukilinganisha na miaka 6 nyuma
 
Mnamo tareh 9 niliingia jamii forum kama kawaida yangu as a guest ila nilishangaa nalimitiwa kuendelea ku view thread , nilijua ni mtandao nkajaribubtena baadae ikawa hivo hivo ndo ikabidi tu nijiunge rasmi
Cc: njumu za
kosovo
Kumbee haya huyo mwanamama Samantha alikuvutia sana sio?
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…