B Babu Original Member Joined Jun 29, 2012 Posts 31 Reaction score 3 Jun 29, 2012 #1 Ndo nimeingia hivyo. Ninaomba ushirikiano wenu.
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,401 Reaction score 3,028 Jun 29, 2012 #2 Umejikaribisha mwenyewe!! Karibu sana JF.
stineriga JF-Expert Member Joined Jun 20, 2012 Posts 2,172 Reaction score 892 Jun 30, 2012 #3 karibu jamvini, haya anza kata mitaa uwe mwenyeji,
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,890 Reaction score 13,880 Jun 30, 2012 #4 Karibu sana jamvini.
Madame B JF-Expert Member Joined Apr 9, 2012 Posts 31,841 Reaction score 37,579 Jun 30, 2012 #5 stineriga said: karibu jamvini, haya anza kata mitaa uwe mwenyeji, Click to expand... Muelekeze sasa akate mitaa gani? Kwa vichwa ngumu,kwa watoto wa mama au kwa wagumu wa kitaa? Muelezee.
stineriga said: karibu jamvini, haya anza kata mitaa uwe mwenyeji, Click to expand... Muelekeze sasa akate mitaa gani? Kwa vichwa ngumu,kwa watoto wa mama au kwa wagumu wa kitaa? Muelezee.
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Jul 2, 2012 #6 Karibu sana
mathematics JF-Expert Member Joined Feb 21, 2012 Posts 3,324 Reaction score 1,116 Jul 2, 2012 #7 karibu jf, read all the rules, then play safe,
Kennedy Platinum Member Joined Dec 28, 2011 Posts 62,615 Reaction score 76,654 Jul 3, 2012 #8 Pita ndani.