mgao wa umeme:waungwana tulonge | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mgao wa umeme:waungwana tulonge

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mbatia mnzava, Jul 18, 2011.

  1. m

    mbatia mnzava Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo la umeme limekithiri nchini.kwa mtazamo wako hili tatizo limeathiri wananchi kwa kiasi gani?
     
  2. D

    Danniair JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tatizo la umeme limesababishwa na serikali kukubali makampuni binafsi ya kuuza umeme. Makampuni haya ndiyo yamekuwa yakiwahonga makatibu wakuu wa wizara hii toka awamu iliyopita, ili kwamba nchi ionekane ina tatizo la umeme ili mradi wao waendelee kuvuna. Wafanyabiashara wengine ni wale wa mafuta na wauza majenereta!! Hayo ni maoni yangu tu. Lakini leo Jairo katudhihirishia haya ninayoyasema. Toka lini bajeti ikatengenezwa na Katibu wa wizara?
     
Loading...