Mgao wa umeme huoooo tena | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgao wa umeme huoooo tena

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gango2, Nov 17, 2011.

  1. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Sasa mgao wa umeme umerudi tena! kama bado mlikuwa kwenye mgao , basi umeme huo huo kidogo tulio kuwa tunawagawia mwanzo tunaugawa tena na tena!!

    na kwa wale wasio na power stablelizer chondechonde...hatutaki lawama maana power regulator yetu imeungua pale ubungo mpaka tuagize nyingine italia.

    tanesco!
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,025
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Tulishauzoea.
     
  3. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    nashangaa tulikuwa wala hatujaumaliza huu magawo ulioanza september, sasa umeanza mwengine....
     
  4. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,959
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Tanesco at its best
     
Loading...