Mganga mpya wa Chelsea atoa dawa ya ushindi vs Barca


Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,392
Likes
29
Points
135
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,392 29 135

Tumeamua kutafuta mganga mpya kwa sababu ya mechi ya leo,tumepata mganga wa kihindi na kasema mechi ni 50-50 na katupa dua ili Chelsea washinde. Kama ww mpenzi wa Chelsea tunaomba usome hii dua mara 7: Jahunga meri namtihe Chelsea shamtuha hamare pyar babuji kyahuwa Barcelona kemcho janduha tumneiye pyantire Chelsea gujimara pyarire manare yatire yatire yatire jahunga sanjahe kemcho janhunga shantire Lionel Messi
 
T

tisa desemba

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
439
Likes
14
Points
35
T

tisa desemba

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
439 14 35
Jahunga meri namtihe Chelsea shamtuha hamare pyar babuji kyahuwa Barcelona kemcho janduha tumneiye pyantire Chelsea gujimara pyarire manare yatire yatire yatire jahunga sanjahe kemcho janhunga shantire Lionel Messi

Jahunga meri namtihe Chelsea shamtuha hamare pyar babuji kyahuwa Barcelona kemcho janduha tumneiye pyantire Chelsea gujimara pyarire manare yatire yatire yatire jahunga sanjahe kemcho janhunga shantire Lionel Messi

Jahunga meri namtihe Chelsea shamtuha hamare pyar babuji kyahuwa Barcelona kemcho janduha tumneiye pyantire Chelsea gujimara pyarire manare yatire yatire yatire jahunga sanjahe kemcho janhunga shantire Lionel Messi

Jahunga meri namtihe Chelsea shamtuha hamare pyar babuji kyahuwa Barcelona kemcho janduha tumneiye pyantire Chelsea gujimara pyarire manare yatire yatire yatire jahunga sanjahe kemcho janhunga shantire Lionel Messi

Jahunga meri namtihe Chelsea shamtuha hamare pyar babuji kyahuwa Barcelona kemcho janduha tumneiye pyantire Chelsea gujimara pyarire manare yatire yatire yatire jahunga sanjahe kemcho janhunga shantire Lionel Messi

Jahunga meri namtihe Chelsea shamtuha hamare pyar babuji kyahuwa Barcelona kemcho janduha tumneiye pyantire Chelsea gujimara pyarire manare yatire yatire yatire jahunga sanjahe kemcho janhunga shantire Lionel Messi

Jahunga meri namtihe Chelsea shamtuha hamare pyar babuji kyahuwa Barcelona kemcho janduha tumneiye pyantire Chelsea gujimara pyarire manare yatire yatire yatire jahunga sanjahe kemcho janhunga shantire Lionel Messi
 
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
2,002
Likes
70
Points
145
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
2,002 70 145
Ha haa....ha haha.....kemcho Lione Messi....
 
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,324
Likes
37
Points
145
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,324 37 145
Kimzahazaha saba moja watu watalia sijui ngoja tusubirie nahisi hatufu ya damu lakini new camp
 
RICH OIL SHEIKH

RICH OIL SHEIKH

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2012
Messages
882
Likes
9
Points
0
RICH OIL SHEIKH

RICH OIL SHEIKH

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2012
882 9 0
View attachment 52551
Tumeamua kutafuta mganga mpya kwa sababu ya mechi ya leo,tumepata mganga wa kihindi na kasema mechi ni 50-50 na katupa dua ili Chelsea washinde. Kama ww mpenzi wa Chelsea tunaomba usome hii dua mara 7: Jahunga meri namtihe Chelsea shamtuha hamare pyar babuji kyahuwa Barcelona kemcho janduha tumneiye pyantire Chelsea gujimara pyarire manare yatire yatire yatire jahunga sanjahe kemcho janhunga shantire Lionel Messi
3 - 1: Pamoja na dua yenu.
 
brazilian

brazilian

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2012
Messages
607
Likes
7
Points
0
brazilian

brazilian

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2012
607 7 0
There is no way Chelsea can beat Barca. Watachukua 4-0 leo
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,056
Likes
42
Points
145
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,056 42 145
Ndoto za mchana bana...
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,385
Likes
6,408
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,385 6,408 280
Haya mambo ya utabiri wa mechi aliyaweza Pweza Paul wa Ujerumani(RIP)
 
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,392
Likes
29
Points
135
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,392 29 135
View attachment 52551
Tumeamua kutafuta mganga mpya kwa sababu ya mechi ya leo,tumepata mganga wa kihindi na kasema mechi ni 50-50 na katupa dua ili Chelsea washinde. Kama ww mpenzi wa Chelsea tunaomba usome hii dua mara 7: Jahunga meri namtihe Chelsea shamtuha hamare pyar babuji kyahuwa Barcelona kemcho janduha tumneiye pyantire Chelsea gujimara pyarire manare yatire yatire yatire jahunga sanjahe kemcho janhunga shantire Lionel Messi
mganga katoa dua ya ukweli.....hapo amesema Messi hafungi goli.....na amekosa mpaka Penalty
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,028
Likes
5,490
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,028 5,490 280
View attachment 52551
Tumeamua kutafuta mganga mpya kwa sababu ya mechi ya leo,tumepata mganga wa kihindi na kasema mechi ni 50-50 na katupa dua ili Chelsea washinde. Kama ww mpenzi wa Chelsea tunaomba usome hii dua mara 7: Jahunga meri namtihe Chelsea shamtuha hamare pyar babuji kyahuwa Barcelona kemcho janduha tumneiye pyantire Chelsea gujimara pyarire manare yatire yatire yatire jahunga sanjahe kemcho janhunga shantire Lionel Messi
Jahunga meri namtihe Chelsea shamtuha hamare pyar babuji kyahuwa Barcelona kemcho janduha tumneiye pyantire Chelsea gujimara pyarire manare yatire yatire yatire jahunga sanjahe kemcho janhunga shantire Boflo

Boflo umeyapata wapi haya matalasimu wewe ni mganga nini?
 
Matope

Matope

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
605
Likes
85
Points
45
Matope

Matope

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
605 85 45
Ahahaaaaaaaaaaaaaa mesi kemchoooo duh hii kali!
 
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,392
Likes
29
Points
135
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,392 29 135
Jahunga meri namtihe Chelsea shamtuha hamare pyar babuji kyahuwa Barcelona kemcho janduha tumneiye pyantire Chelsea gujimara pyarire manare yatire yatire yatire jahunga sanjahe kemcho janhunga shantire Boflo

Boflo umeyapata wapi haya matalasimu wewe ni mganga nini?
MziziMkavu.....haya matalasimu ni noma, kuna mganga anatoka Bangladesh ndio ametupa, sio unaona Barca alivyokufa!!! haya matalasimu kama unayafata ...hakuna haja hata ya kutumia asali kwa abdalasini au dawa zako zote za kiganga unazotoa dozi hapa jamvini !!
 
Last edited by a moderator:
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,199
Likes
40,668
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,199 40,668 280
Bujibuji sasa iko ganga toka Bombay.
India soka kusney, how come mganga wa mpira atokee kusiko na mpira?
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,787
Likes
867
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,787 867 280
Watu mna vituko kweli mganga wenu kafanya kazi ,,,Messi Kakosa Penati..:A S 41:
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,028
Likes
5,490
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,028 5,490 280
MziziMkavu.....haya matalasimu ni noma, kuna mganga anatoka Bangladesh ndio ametupa, sio unaona Barca alivyokufa!!! haya matalasimu kama unayafata ...hakuna haja hata ya kutumia asali kwa abdalasini au dawa zako zote za kiganga unazotoa dozi hapa jamvini !!
@Boflo Nimekupata mimi nikitaka uganga hapo Tanzania nitaenda Sumbawanga au shinyanga au Handeni kwa Wasambaa au niende pemba? hahahahahahah
 

Forum statistics

Threads 1,274,333
Members 490,676
Posts 30,508,619