Wernery G Kapinga
JF-Expert Member
- Feb 2, 2012
- 381
- 131
Kama kichwa kinavyojieleza. Nahitaji mfumo rahisi utakaonirahisishia mahesabu katika kampuni. Yaani uwe na;
Ninachotarajia kukusanya
Nilichokusanya
Nilichotumia
Ninachodai
Ninachodaiwa
Pia kuwepo na break down Kama vile ya mwezi. Yaani nilichotumia kwa mwezi fulani kionekane. Asanteni.
Kwa mawasiliano.. 0621538913
Tafadhani mfumo usiwe complicated.
Ninachotarajia kukusanya
Nilichokusanya
Nilichotumia
Ninachodai
Ninachodaiwa
Pia kuwepo na break down Kama vile ya mwezi. Yaani nilichotumia kwa mwezi fulani kionekane. Asanteni.
Kwa mawasiliano.. 0621538913
Tafadhani mfumo usiwe complicated.