KERO Mfumo wa ESS unasumbua sana

KERO Mfumo wa ESS unasumbua sana

Hii ni kero ambayo mwananchi ameiwasilisha JF akitaka wahusika kuchukua hatua

monte caro

Member
Joined
May 9, 2014
Posts
14
Reaction score
12
habari wana Forum,

msaada kwa waliowahi pata hii changamoto na kutatuta. nime create tranfer kuhama na msimamizi wangu wa kituo cha kazi amaesha pitisha maombi kupigia mfumo wa ESS. ili niweze endelea na kipengele kinachofata kuna maneno inaleta kama nivoeka picha hapo chini, mwenye uelewa au aliwahi pata hii changamoto akatatua tufahamishane tafadhali

IMG_2668.jpeg


Inaandika (Information: 9076 Designation not found on Destination Organization)
 
Shida hapo ni mfumo ndio unasumbua kiufupi huu mfumo umekuwa shida kubwa sana
 
habari wana Forum,

msaada kwa waliowahi pata hii changamoto na kutatuta. nime create tranfer kuhama na msimamizi wangu wa kituo cha kazi amaesha pitisha maombi kupigia mfumo wa ESS. ili niweze endelea na kipengele kinachofata kuna maneno inaleta kama nivoeka picha hapo chini, mwenye uelewa au aliwahi pata hii changamoto akatatua tufahamishane tafadhali

Inaandika ( Information: 9076 Designation not found on Destination Organization)
Maelezo yapo wazi,nafasi ya cheo(designation)unachoomba kwenye hiyo taasisi (destination)hakipo,omba recategorization kupitia vacancy request na uchague cheo(designation) unayohitaji kulingana na sifa zako.
 
Back
Top Bottom