• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Mfumo wa Digitali

Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
6,350
Points
1,500
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
6,350 1,500
TCRA na akina Mpoto acheni kupotosha wananchi...hakuna TV ya zamani wala ya kisasa zote zitahitaji king'amuzi
haijalishi ni CRT,PLASMA,LCD or LED

hata logo yenu ina kasoro katika ujumbe wake
 

Attachments:

Nyange

Nyange

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2010
Messages
3,423
Points
2,000
Nyange

Nyange

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2010
3,423 2,000
Wajanja kuliko wote ni star times, wanakuunganisha kwenye package ambayo mteja haitaki ukienda eti kuna mtu alibadilisha kwa cm ya mkononi! Wamenikera mpaka nimeachana nao
 
N

nictbb

Senior Member
Joined
May 18, 2012
Messages
119
Points
170
N

nictbb

Senior Member
Joined May 18, 2012
119 170
tena star times hakuna lolote,hao mawakala wao weng wezi,nlilipia package ya elf 18,wakaniwekea ya elf 9,nlianzisha mtiti wakanirudishia,tena kama ni mgen na hicho king'amuzi kuwa makin sana
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,089
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,089 1,225
Hapa tatizo si TCRA bali kuwa na watawala wafanya biashara ambao mwisho wa siku wana hisa katika makampuni hayo yanayotoa huduma mbovu ambazo kimsingi si huduma bali hujuma.
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,972
Points
2,000
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,972 2,000
Hayo ni matokeo ya "watu wenye akili ndogo" kuwa watawala...!
 
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
6,350
Points
1,500
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
6,350 1,500
Na hizi decoder sijui wanataka tuwe nazo ngapi maana kuna startimes,zuku,ting,itv,easy etc etc..ukichanganya na dstv lazima home uwe na studio
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,703
Points
2,000
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,703 2,000
Na hizi decoder sijui wanataka tuwe nazo ngapi maana kuna startimes,zuku,ting,itv,easy etc etc..ukichanganya na dstv lazima home uwe na studio
wamewaambia hata hawa kina startimes lazima waweke chaneli za kibongo zote ili tuone na zitakuwa free hata kama ujalipia package yako..
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
17,842
Points
2,000
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
17,842 2,000
TCRA na akina Mpoto acheni kupotosha wananchi...hakuna TV ya zamani wala ya kisasa zote zitahitaji king'amuzi
haijalishi ni CRT,PLASMA,LCD or LED

hata logo yenu ina kasoro katika ujumbe wake
wapuzi hawa alafu hiyo lpgo mtu alikulaq 10 Mil eti walishindanishwa na huyo akashinda!
 
S

Sambuka

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2011
Messages
317
Points
0
S

Sambuka

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2011
317 0
Hivi maungo yetu yataendeleza local chanel?
 
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,006
Points
1,195
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,006 1,195
Tanzania ni nchi ya kukurupushwa usiku na mchana.Kuna wakati tuliambiwa mkonga wa Taifa sijui imeishia wapi???
 
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
3,759
Points
1,225
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
3,759 1,225
Tanzania ni nchi ya kukurupushwa usiku na mchana.Kuna wakati tuliambiwa mkonga wa Taifa sijui imeishia wapi???
ule mkonga wa taifa tumeufutilia mbali baada ya yule waziri mnyalukolo kumnyima RA ile tenda ya kuusambaza Tanganyika.
 
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
7,387
Points
2,000
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
7,387 2,000
Na hizi decoder sijui wanataka tuwe nazo ngapi maana kuna startimes,zuku,ting,itv,easy etc etc..ukichanganya na dstv lazima home uwe na studio
Hivi haya madubwana yote yanakaa ndani ya nyumba ya mtu kuna usalama kweli kwenye swala la mionzi?
au ndo twauwawa taratibu?
 
Kobello

Kobello

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2011
Messages
6,709
Points
2,000
Kobello

Kobello

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2011
6,709 2,000
Kwenda digital kunamaanisha kuwa analog channels ambazo unapata kwa kutumia antenna ya ndani huwezi kuziona mpaka uwe na either cable/satelite box, au box lingine ambalo litakupa national tv peke yake bure.

Kwa mfano ITV ni bure, siyo cable channel ni national TV, ili uipate itabidi ukanunue box kama una tv ya kizamani. Ila kama una ya kisasa, unaunganisha waya wa cable na unaona national tv bila chenga, bure.
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
17,842
Points
2,000
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
17,842 2,000
ule mkonga wa taifa tumeufutilia mbali baada ya yule waziri mnyalukolo kumnyima RA ile tenda ya kuusambaza Tanganyika.
Sina uwakika na hili!
nadhani upo na unaendelea vizuri, ila serekali wameinyanganya dili TTCL na kuunda kampuni mpya kwa ajili ya kusimamaia hii kitu.
 

Forum statistics

Threads 1,406,773
Members 532,466
Posts 34,526,597
Top