Zogoo da khama
JF-Expert Member
- May 20, 2013
- 640
- 615
Habarini za jioni
Toka April mosi Kuna mabadiliko katika ununuzi WA Luku na kuona ongezeko la Tran fee 1.1%, sijafahamu maana ya hii fee mpya naomba kujufahamishwa zaidi. Awali nikinunua umeme WA Tzs 10,000 napata unit 28.1 sasa hivi napata unit 27.8 angalia kiambatanisho
Toka April mosi Kuna mabadiliko katika ununuzi WA Luku na kuona ongezeko la Tran fee 1.1%, sijafahamu maana ya hii fee mpya naomba kujufahamishwa zaidi. Awali nikinunua umeme WA Tzs 10,000 napata unit 28.1 sasa hivi napata unit 27.8 angalia kiambatanisho